Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm tv asap

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr-of-three-Phd, May 13, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wandugu wapendwa nimeonelea niliseme hili kwa CDM kwani habari zinaminywa sana kwa wananchi uhuru wa habari wa kupata habari kwa mwananchi pale anapotaka yeye kuzipata kikatiba umeminywa sana.

    CDM wamekuwa na mkakati unaoonekana dhahiri shahiri unamanufaa kwa nchi na wananchi wake hasa ukizingatia chama kinachotawala kwa sasa kinatumia malalamiko ya CDM kujirekebisha na hata kuwanufaisha wananchi kwa kutumia taarifa hizo.

    Sasa kama kweli CDM inafanya yaliyo mema kiasi hiki kwanini vyombo vya habari hususani Televisheni za umma ambazo ni mali ya umma wa Tanganyika na Zanzibar (TBC na TVZ) za kodi za wanannchi waliokwenye kila chama, wanaokatwa kodi za nyumba bidhaa, viwanja, biashara, mafuta, chakula, mishahara (payee) yao visioneshe kile kinachofanyika huko kwenye misafara ya CDM watu wajue na waone kinachoendelea kilichokuwa kinatakiwa kifanyike na chama cha serikali ya chama Tawala.

    Badala yake habari zinatolewa visivyo, zikiwa zimechakachuliwa! wananchi wanaanza kuamini yasiyo ya kweli...

    Hivi huu umuhimu hauonekani? CDM hebu tuambieni nini kinashindikana, je kuna urasmu wa kupata masafa ya mawasiliano (mafupi au marefu au ya setelite) au leseni au ni mtaji au ni ninii?

    Kama kuna wa kujibu na kulielezea hili kutoka CDM nitashukuru sana.

    Na nabakia kurekebishwa pale nitakapokuwa nimeleza vile nisivyo jua na hali halisi na mipango ya CDM.

    Aluta continue
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,236
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    tupo tayar i hata kutoa michango
     
  3. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakianzisha mchakato wa kutafuta pesa za kufungua kituo chao mchango wangu uko tayari TZS 50,000.
     
Loading...