Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM tuwe makini! KUPIGWA CUF kwenye MAANDAMANO ni mkakati dhidi yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by charityboy, Dec 28, 2010.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF, Najaribu kufikiri kitendo cha kupigwa CUF kwenye maandamano yao leo mchana pale buguruni kuwa ni ishara ya mkakati maalum dhidi ya CHADEMA. Hii itakuja kutumika kama sababu ya kuzuiwa maandamano na kupigwa wana chadema.

    Nyie mnaonaje?
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hebu tujuze kilichotokea kwa undani
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wengine tuko mbali kimetokea nini Mkuu?
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hao maandamano yao ni mvua za Rasha rasha, Mvua ya mawe nchi nzima itazizima.

    Kwa hiyo hilo wala si swala la kujiuliza mara mbili mbili.
    :whoo:
     
  5. c

    charityboy Senior Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wameadhibiwa, huenda huu ukawa ni mkakati maalum. Wameanza na CUF ili ku-justify udhibiti wa wapinzani wote.
     
  6. D

    DENYO JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe charity boy acha propaganda zako dr slaa akisema twende tunaenda nimefuatilia saana udaku wako naona unaenelea na ile kazi niliyokushauri uachane nayo, kwanini unaendelea kutumika hivi angalia moral authority yako acha udaku wako, slaa akisema tunaenda ndio watashangaa nguvu ya umma.
     
  7. c

    charityboy Senior Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    denyo nakuheshimu lakini unaniboa ndugu yangu. kwani mimi sina haki ya kutoa mawazo yangu? Unataka kila kitu nikubaliane na wewe? Mimi si mtu wa kuburuzwa kaka.
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimemshauri toka asubuhi akae kimya, Nguvu ya Umma haiwezi kusimamishwa na mabomu.

    Mabomu hayawezi kuwa mbadala wa haki yangu.

    Kaa chini utulie, kama umetumwa na mafisadi kwetu umenoa.

    Tuko makini sana CharityBoy.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wewe ...... kila siku nakuuliza habari za Dr. Al Zawahiri haunijibu....... sasa naomba unijibu..... umemaliza kusomea Martyrdom
     
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi ni laziima uchangie na huwezi hata kuchukua muda wa kusoma thread za wenzako? Na kamhutaji mimi nakushauri acha hasira angalia mmepishana wapi kihoja na sio mnaanza kutishiana kwa vita ya maneno maana humu ni jamvi la home of great thinkers.

    Kua ndugu!
     
  11. m

    mams JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nategemea mmoja wetu atujuze kilichojiri huko maana wengi tuko mbali!
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si ajabu kupigwa huku kulipangwa! ili iwe njia ya kufanyia CDM hivyohivyo! ASKARI wetu ole
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135










    We acha utoto

    Post zako tunaziangalia busara yako itumike ukiwa unaandiaka sio kuandika kitoto
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    KingsofKings!

    Huyo Charity boy ni mjmbe wa mapepo ya RostArm.

    Asikupe shida na njaa zake. CHANANAE!!
     
  15. c

    chechekali Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio kwamba unaburuzwa bali unafunzwa kiukweli akili yako bado changa,unachelewa kufikiri........ivyo jipange na shirikisha ubongo. naamini utabadilika. Swala sio tukubaliane kwa kila jambo lakini unapotofautiana na majority kwa kila jambo lazima utakuwa unawalakini.
     
  16. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    King of Kings, kuna watu wanakuja humu kwa kazi maalum waliyotumwa na watu maalumu. Na hii ni hatari kwa taifa letu, tunaona watu wanajaribu hata kupenyeza watu wao makanisani.

    Kifupi huyu mtu sielewi lengo lake nini na amekuja kufanya nini, halafu anafikiri watu hawana reference ya post zake. Tafadhali busara itangulie ndugu zangu.
     
  17. S

    Shkh Yahya Senior Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CHADEMA haiwezi kupigwa na hitapigwa hao CUF ndio tumezoea kusikia wakipigwa tangu miaka hiyooo. Unakumbuka miaka ile pale Jangwani na kwengineko ..mpaka Profesa wa ukweli alipovunjwa mkono na polisi.

    Hivyo CHADEMA na polisi ni dam dam na kamwe usijidanganye kama ipo siku watakuja kupigwa..!!!!
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
  19. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa akisema twende sisi tutaenda hata kama ni kumwaga damu. Hatuogopi mtu wala polisi.. mwendo mdundo mpaka kieleweke..

    Charity Boy chech ur stand again man..

    WE fear no body just God and we are fighting for our nation.
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora wewe umemshtukia huyu pandikizi
     
Loading...