Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM tutizame upya viongozi wetu Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, Oct 30, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Mungu kajalia uchaguzi umeisha tuna kata sikonge,lakini ukweli wa wazi viongozi wa mkoa wanasinzia mno,mifano2,ni ajabu
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Bavicha haikuwa na msaada wowote ule kipindi hiki wala hawakuwahi kuonekana,pale sikonge viongozi ufanya kazi kama kuna
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    pesa na wanafanyia pesa ama kuuridhisha uongozi taifa lakini hawana utashi wa nafsi zao,sas basi,mkiwadekeza kwamba bila
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    bila uongozi taifa kuokoa jahazi maeneo haya kwamba mpaka dr. aje,kwamba wao wenyewe wanashndwa siasa za ndani mwao basi
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    msitegemee miujiza iwaokoe,waliokwenda sikonge juzi wananielewa vizuri.. haya ndo yanayotukwamisha CDM.
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi mwenyewe niko Sikonge mwanzo wa kampeni hadi siku ya kura na hadi leo. Sijasikia cha BAVICHA wala BAWACHA mkoa wala wilaya.
    Sasa swali ni, je hawa viongozi wa BAVICHA na BAWACHA mkoa na wilaya wapo au hawapo?
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona imekaa kimajugu majungu? unaleta uzi unaanza kuchangia mwenyewe... hii ni kali! Pole sana naona ina sifa za kuwa Moved.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Mkuu majungu ni sawa na umbea,sasa kama kuna lolote nimesema na si fact tunaomba ukanushe hapa jf hadharani.
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    CDM we are still having a LONG WAY to go ila tutafika tuu msihofu makamanda......
     
Loading...