Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm tuchangamkie fursa ya babu loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Mar 29, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nashangaa ninapoona wagonjwa wakinywa dawa ya babu kwa vikombe vya kijani! Hivi CDM tumeshindwa kutengeneza vikombe vyenye nembo yetu na rangi ya chama chetu na kuvipeleka kwa Babu kama msaada lakini vikiwa pia na kazi ya kutangaza chama chetu? Hatuoni kuwa pale kuna wagonjw awa nchi mbalimbali hivyo ni fursa nzuri ya kujitangaza? Dk Slaa nadhani wewe ni member humu naomba ufafanuzi wa hili. Nawasilisha
     
  2. M

    MLEKWA Senior Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema kujiingiza kweney suala lababu ni kujimaliza kisiasa waache CCM wajimalize weneywe kidogo kidogo
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao wanasiasa wenu ndio wanaoongoza kwa kwenda kupiga kikombe loliondo!!!
    imesemwa...."kwa sasa imebainika dawa ni salama kwa matumizi... ila haijathibitishwa kama inatibu!"
    Akili mkichwa
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    I think this is gonna be unimaginably too childish!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani kila kundi likiamua ku'take advantage kwa kupitia dawa ya babu sijui itakuwaje?
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Ni kupoteza muda wetu tu kuchangia thread za kitoto kama hizi, peleka facebook huenda mkaelewana huko ndiko kuna watoto wengi.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilidhani nipo kwene jukwaa la masikhara na utani? lol
     
Loading...