Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm -saut mwanza kufunika leo ktk kata kasamwa-geita.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMUSILANGA, Jun 2, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu kama nilivyo wajuza jana kuwa leo makamanda wapatao 50 toka chuo kikuu cha saut mwanza leo watahudhuria na kuhutubia mkutano utakao ongozwa na katibu wilaya geita,ndgu Rogerz ,diwani kata ya kasamwa pamoja na makamanda wengine. Hii ni mikakati yao waliyo jipangia ya kupeleka ujumbe wa ukombozi wa kuipigania Tanzania tuitakayo katka maeneo ya pembezoni. Zaidi tutaendelea kupeana yatakayo kuwa yanajiri. M4C FOREVER, MPAKA KIELEWEKE.
     
  2. waziri/saidi

    waziri/saidi Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats gud,huko interior wengi hawajajua ukombozi kabisa so work on it men,M4C
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nguvu na raslimali zenu katu hazitapotea bure M4C DAIMA
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saut naikubal sana, chuo kiko huru, kinampa mwanafunz nafac ya ku-share opinions with the entire society bip up makamanda!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiki chuo cha kanisa katoliki naona kinataka kuwa kama chama cha siasa.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Juzi si mliizinisha siasa vyuoni mlipo fanya uzinduzi wa blog yenu pale DOM?
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huko kusini Mtwara ni wakatoliki wamejaa huko? mwaka huu tunawavunja mbavu zote
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Safi sana mpaka 2015 mambo yatakuwa safi.
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mkuki kwa nguruwe si munamkoa wa vyuo kwenye CC ya CCM au vipi bwana
     
Loading...