Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM sasa ni wakati wa oparesheni dagaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtaalaamuna, Mar 4, 2011.

  1. M

    Mtaalaamuna Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana CDM natumaini Tumefanya na tumeona mafanikio ya operesheni SANGARA, operesheni iliyo lenga kupata wanachama katika Miji mikuu na sehemu karibu na miji hii.
    Sasa ni wakati wa kuingia ndani zaidi vijijini, kupanda na kushuka milima hadi kule ambako ccm hawajawahi kufika tangu nchi hii izaliwe ili tujipatie umaarufu huko.

    Pia mikoa ya Pwani, Ta, Ld na Mtr nako ni kuweka kambi za kwelikweli na kuhakikisha mwka 2015 tuna wakilisha kwa kishindo.

    Kwakua operesheni hii inakwenda mbali zaidi na kuleta wafuasi na wanachama wengi zaid napendekeza jina lake au slogan iwe "OPERESHENI DAGAA" Imarisha Chama CDM. :wink2:
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    duh dagaa?? wengi walmependekeza kuwa jina lisibadilike.......operesheni sangara imewakuna sana watu!!
     
  3. M

    Mtaalaamuna Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For sure Lakini Ni new strategy pia hata likibaki sangara ilenge kwenda vijijini zaidi
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema kwenda kikoa ya Pwani mwa tanzania kama Tanga, Mtwara Lindi, Pwani na hata Dar na kufika mpaka Unguja na Pemba ili chama chao kiwe cha kitaifa si rahisi labda waache Ukanda , Ubaguzi na Udini ndio mtapenya. Kinyume chake Mmeula wa chuya
     
  5. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Apo umenena ukwel mkuu waache ukabla alaf na ulaf wa madaraka na uchochez watambue watz hatukuwataka ndo maana 2kachagua ccm,wajpange lbd 2015 walugaluga watawachagua LABDA.....
     
  6. t

    tbetram Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Bigjahman,

    Huenda baba yako either ni fisadi au mjumbe wa nyumba kumi wa sisiemu ndio maana bado una wasupport. Good news; mmebaki wachache sana.

    Nguvu ya umma (majority of Tanzanian) itawang'oa possibly kabla ya 2015
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,250
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    tungekuwa tumeula wachuya mafisadi wangehaha hivyo? kwa taarifa yako sio wapenzi wote wa chadema wanahudhuria mikutano chama hiki kinakubalika penda usipende
     
Loading...