Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM pasua kichwa!!!,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Coza Mhando, Jan 16, 2011.

  1. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtazamo tu,
    mi ni 1 wa wale tulioona lile kongamano la kuhusu katiba yetu mpya.Nimesikia michango mingi tu ya wanazuoni,wanasiasa na wananchi wa kawaida.
    Nilichokigundua wanasiasa wanadhan ishu ya mchakato wa katiba ni mtaji wao tosha wa kisiasa!,
    Nimeifuatilia ishu ya Arusha inavyochukuliwa kisiasa.
    Ndugu zangu wana CDM tuwe waangalifu,tusikurupuke,tusikubali kutumiwa na kuwanufaisha wachache na mabwana zao waliowatuma.
    Nasikitika kanisa nalo limeingia kichwakichwa.
    Huyu mwingereza kazidiwa kete na mwamerika sasa alikuwa anaitafuta chance ameipata,
    Ipo siku mtakuja kuikumbuka hii thread nyie "pasua kichwa" wanaCDM,
    ni katiba inanilinda hapa kutoa mawazo yangu,
    nawe endelea kutumia fulsa hii ya katiba kuleta critics zako!,
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    craaaaap
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    We mzima kweli au ndiyo mataputapu ya wikendi.
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona unaanza kujitetea kabla hata mtu mmoja hajakusuta?
     
  6. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inabidi JF mbadilishe vigezo vya kuwapa watu U-senior member humu ndani!
    Hili ni jamvi huru lakini itasaidia sana kutambua uwezo wa mtu wa kuchanganua mambo.
     
  7. B

    Baba Tina Senior Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna point hapo.
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nothing to discuss!!!!wastage of time!!!
     
  9. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona hueleweki?
     
  10. kintu

    kintu JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nothing .....!
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  12. a

    arasululu Senior Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku niliandika kitu hapa naomba nikirudie tena; watu wengine wanaish tuu kwa sbb kuua ni illegal.......... Wee ndo pasua kichwa nambar 1 to hellll
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    go to helllllllllllllllll!
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawa ndo wale vilaza wa mwaka tuwasaidie!!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ametumwa huyu...
    Hasidi hana sababu!
     
  16. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    akafie mbali hanampango, sijui anashauri au anauliza, akumbukwe kwa pumba hizi????!
     
Loading...