Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM ni kuku wa kienyeji na CCM ni bata wa kienyeji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Jul 18, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuku wa kienyeji huwa anataga mayai kutamia hatimae kuangua na hulea watoto kwa kuonyesha upendo wa hali ya juu ikiwemo kuwa protect chini ya bawa zake pale adui yeyote akiwemo mwewe anapojitokeza.

    Bata-huwa anaongoza mbele na kuacha watoto nyuma wakiwa wanamfwata kwa lolote litakalo wapata mama Bata wala hausiki nalo.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama ina ukweli vile
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mhhhhhh, kuna bata nilimuona anajaribu kumkimbiza mwewe, bahati mbaya ilitokea akageuka nyuma na kuona mtoto wake anaibiwa.
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni ukweli mtupu
     
  5. M

    Magarinza Senior Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha kuku wala nini hapa. CHADEMA ni chama cha wazalendo wa kizazi kipya tanzania nukta.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Atakuwa alikuwa amepatwa na uharisho. Hata hivyo bata ni mzito sana kwenye maamuzi mpaka matendo
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sawasawa bata
     
  8. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo CUF ndio watakuwa Jogoo,Ccm na Cdm wote kazi yao kutaga,
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ccm ni sawa na nguruwe , ambae akizaa ni rahisi kula hata watoto wake
     
  10. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mmmmm 999% naona ni kweli kabisa
     
Loading...