Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm ndani ya bagamoyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, May 27, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Leo nilipokuwa natoka zangu shamba nilikuta kunamkutano wa wa CDM unaofanyika shule ya msingi majengo ikabidi niweke pose pale japo kusikiliza moja mbili, Bagamoyo panahitaji nguvu ya ziada pamoja na hali ya hewa iklikuwa pana mvua bado nguvu ya ziada inatakiwa watu si wakuridhisha.

    Nimefanya mahijiano na watu kadhaa wanasema tatizo wengi hawkupata taarifa hawakujua wengi ya waliyohudhuria wamekuja baada ya kusikikia mkutano umeanza.

    Hatamkutano umechelewa sana kuanza umeanza saa kumi na nusu.

    Kijana Husein Katibu na mwenyekiti wajimbo jipangeni vema, kazeni buti kwani kaitka maeneo yanayotakiwa nguvu ya ziada.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    mikoa ya pwani huwa wanachohitaji maishani ni ubwabwa wa nazi na nyama na uji wa pilipili manga nyingiii na si kingine
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwa bagamoyo sishangai kwa kuwa ubwabwa wa nazi haukuwepo
     
Loading...