Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm live on startv ijumaaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jeje, Mar 14, 2012.

  1. J

    Jeje Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizonazo hivi sasa source startv,watarusha matangazo ya moja kwa moja ijumaa kutoka arumeru,hii ni fundrising kwaajili ya kamanda wetu nasari,mungu ibariki tanzani mungu ibariki cdm.........!!
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    safi sana! Hii strategy ya kutumia Star TV inayoangaliwa na wakina Ngoshwe nimeipenda sana maana ni mtaji mkubwa kwa CHADEMA!
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Itakuwa safi sana lazima nichangie kiiasi kidogo.
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tunasubiri kwa hamu, MI NATANGAZA KUANZIA LEO STAR TV NDO TELEVION YETU YA TAIFA"
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Safi sana Comrades Tuko pamoja Si (TBC) CBC CCM BROADCAST COOPERATION Hawataki kutangaza na kuonesha habari za CDM,Basi Star TV Ndio Television ya Taifa,Tunashukuru kwa bwana Dialo kwa kutokuwa mwoga,Haki haiombwi Hudaiwa.
    Bravo! CDM
     
  7. commited

    commited JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaah ni afadhali ya dialo mkuu, hata wakati wa uchaguzi wa tarime na uchaguzi mkuu mwaka 2010 walikuwa open sana, licha ya kwamba mkubwa wa hivyo vituo alikula mweleka babu kubwa.. chejea mwanza yeyee.. Lakini ni muda mwafaka kwa CDM Kuanzisha runinga na radio yake.. ili watu wapate sera na uelewa mpana juu ya chama
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,200
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    mnakumbuka mkwara waliopewa MWANANCHI katika kampeni zilizopita?
     
Loading...