Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM kuwasha moto leo Iringa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, Jun 16, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda wa cdm, zito kabwe, john mnyika, sugu na godbles lema kuwasha moto leo uwanja wa kihesa manispaa ya iringa.Mkutano wa nape ambao ulitakiwa ufanyike leo uwanja wa mwembetogwa waahirishwa hadi kesho kwa kuhofia kukosa watu.
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kamanda utakuwepo pale kihesa???? karibu , usije ukakosa kuona makamnda wakiwasha moto
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu utuletee hii kitu live Kama uko huko Nape anatafuta allowances kwa nguvu bora arudi lumumba
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani wangetulia dodoma waipitie hotuba ya bajeti, waichambue waifanyie group discussion ili kila mtu awe nondo sawa na mwenzake. Na kurudi iringa, sijaipenda nadhani wangerudi kule walikoahirisha op okoa kusini ingekuwa njema. Iringa chadema siyo pa kutumia nguvu, mchungaji anatosha kabisa
     
  5. s

    slufay JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CDM chama cha mjini tu ccm inacheza twist mpaka na wanyama porini (ina matawi mpaka Bush)
     
  6. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu wangu upo?
    Nashukuru kwa ulele ufafanuzi wako kuhusu KANISA LA KRISTO. Msalimia Zuberi Mwakiami, Edwini Kashumba, Iddi Nyabusani, mchungaji Diigo n.k, waambia ACSOP iko safi. Wakumbushe pia kuwa mambo ya siasa ni muhimu sana kwa sababu ndiyo inayoamua bei ya mkate wetu wa kila siku.
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu Lema amekuwa kama upepo sasa, sababu kuna taarifa kwamba atakuwa Dar es Salaam, wewe nae unasema atakuwa Iringa. Mmeanza Mambo ya CCM sio?
     
  8. d

    deecharity JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    leo jumamosi yupo iringa na kesho jumapili atakuwa dar
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    halafu ukiambiwa uchangie gharama unakuwa mbishi sasa unataka warudi kusini, anyway labda unajua kiasi gani cha kazi bado kinahitajika huko, wewe ndo mratibu wa shughuli za cdm
     
Loading...