Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM kuvuna wanachama wa vyama vingine ni akili au matope?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chiume, Apr 25, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wakati watanzania wanakadiriwa kufikia karibu sasa 45mil. Je bado ni akili kuchukua screpers kutoka CCM na vyama vingine kuja kwenye chama la ukombozi wa nchi au ni bora kuchukua na kuhangaika kupata wanachama wapya wasiokuwa na vyama? hamuoni huu ni mtego wa CCM(Chama la magamba?)))
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Na wewe ndo upeo wako wa kufikiri ulipoishia!!
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wenye afya hawahitaji daktari. CHADEMA kimekuja kuwakomboa waliopotea. Si wote walio katika CCM ni "scrapper", kwani Dr. Slaa alitoka wapi?
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kifupi hujui maana ya siasa.
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo hiki ulichokuwa unakifikiria kwa mda wa wiki 3 uje kupost humu jf?.kweli wewe ni matope
     
  6. maphie

    maphie Senior Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote n wanachama na wananchi wa Tanzania, ilmradi tu wakiri seara na iman ya chadema
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna mtego wa kuwatega na wanachama 200 labda ungeniambia kwa hao wenye nyadhifa wanaohama kidogo ningeamini ni mtego
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini mikono yako inapochafuka hauikati bali unasafisha na kuendelea kubaki nayo?
     
  9. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maanaya Siasa ni Sii Hasa
    Mwambie huyo jamaa yako
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Nyerere alisema ccm itauliwa na wana-ccm so ndio tunataka kuiua sisiemu kwa kuwatumia hao hao!
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wote ni watanzania. Chadema inapigania ukombozi wa watanzania.
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapana, ila ni matope kudhani kuwa kila mtu aliewahi kujiunga na ccm hana haki ya kubadilisha mawazo na kujiunga na chama kingine (na si CDM tu hata TLP, CUF, PONA - kama bado kipo - n.k)
     
  13. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nna mashaka na kiwango chakao elimu na maiaka yako pia kwa hili umepayuka jipange kwnza jomba that iz great thinker were they meet and havinng som isue and hot isue complicated one Jipange tena
     
  14. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na ccm walipokuwa wakivuna wanachama wa upinzani halafu wanafanya sherehe ilikuwa matope?
     
  15. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jibu ni "B"
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ataogopa kuanzisha topic tena siku ingine, mwacheni apumue, mpe sifa kidogo.
    Ndo mana nimem-like.
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hukufanikiwa hata kupata mda wa kuijadili hoja yako wewe mwenyewe?
     
  18. b

    buswe Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nafikiri wamejipeleka wenyewe baada ya kuvutiwa na sera na msimamo wa Cdm. Sidhani kama CDM ndio wamewatafuta. kinachotakiwa cdm wawe makini kudhibiti maadili ya viongozi na wanachama kwa ujumla. Pia sidhani kama watawapa uongozi harakaharaka bila kuwafanyia upekuzi.
     
  19. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    acha wakimbilie cdm, hawajuwi cdm ni sawa na Pikipiki za SALG Ikindondoka habaki mtu
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona unatetemeka?
    Better start looking for an asylum for your master to hide his filthy stinking black *ss.
     
Loading...