Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM kususa kwenu bado hakujaisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Apr 27, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kinachowashangaza watanzania na wenye kuitakia mema nchi hii ( sio CDM ) ni pale ambapo CDM kususia sherehe zote za kitaifa japokuwa hupewa mualiko rasmi. Hivi hizi sherehe zote za kitaifa hazina maana kwenu ? je mngechukua nchi hii na kushika dola mngezifuta ? . Hili kwa CDM halionyeshi picha nzuri kabisa mbele ya watanzania, na wengi wameisha anza kuwadharau na kuwaona kuwa hamkuwa na nia njema na hamna nia njema na nchi zaidi ya maslahi yenu binafsi. Na nukuu maneno ya Mh. Shibuda , mbunge wa CDM Maswa wakati wa kikao cha wabunge wa CDM kilichofanyika Bagamoyo kuwa ‘…………hiki si chama cha kisiasa bali ni kundi la wahuni wachache wenye uroho wa madaraka’ mwisho wa kunukuu. Tafakari zingatia
     
  2. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale wanaoonyesha picha nzuri ni wepi? Ni wale wanaomwaga mamilioni ya pesa kujinafasi kwenye kila sherehe kila kukicha wakati hatuna madawa hospitalini? Ni unafiki na uvivu unaoifanya nchi maskini kama yetu kuwa na public holiday kibao. CHADEMA wanamsiba, viongozi wakuu wako huko sio muda muafaka wao kusheherekea.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Karibu viongozi wote wa vyama vya siasa walikuwepo na wengine walituma wawakilishi wao, kasoro CDM tu. Sherehe za kitaifa lazima zienziwe, huko ndiko kulitambulisha taifa na watu wake, na anae dharau sherehe za taifa lake basi huyo ana fikra za kitumwa. Msisingizie msiba hata mlipokuwa hamna msiba huwa mnasusa tu
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Geniusbrain,bila kutaja chadema siku yako haijakamilika
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,809
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 280
    Ni design zetnu ninyi mnaofuata ubwabwa kuziona zina maana. Kuna haja gani ya kusherekea wakati maisha ya wakati wa mkoloni wakati wa Tanganyika yanasemakana yalikuwa mazuri kuliko maisha ya Mtanzania baada ya miaka 50 ya uhuru??

    Binafsi nilishaacha kusherekea sikukuu za kitaifa mpaka siku CCM itakapondoka madarakani.
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mwenye picha nzuri ni yule aliyehudhuria na kuwapa KUWASALIMIA WATU WOTE isipokuwa KIKWETE.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ukitoa za jana zipi zingine sherehe za kitaifa....
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Unataka kusema swaiba(Lowasa) wake jana hakumsalimia kiwete.......
     
  10. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi sherehe unaweza kuziita kweli za kitaifa?wewe umesherhekea kivipi?umeguswa kwa namna gani kama si kufurahia kutofanya kazi?mfikirie mtanzania wa kawaida kule kijijini kama anajua hizi sikukuu zipo?hizi ni ulaji wa viongozi na kupata posho za safari na kuliingizia taifa hasara pasipo na sababu fikiria mamilioni yaliyoteketezwa kwa sherehe ya masaa isiyo na tija kwa taifa letu na raia wake ni sherehe za kukamilisha ratiba tu kwa viongozi
     
  11. g

    gkalunde Senior Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sherehe za muungano,kuwasha na kuzima mwenge zinaboresha maisha ya mtanzania kwenye sherehe hizo utasikia ahadi zilezile miaka nenda rudi hakuna kinachofanyika shame on u kwa kutumia kodi za Watanzania ovyo.
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mtanzania kweli usie jua sherehe za kitaifa ? na wasiwasi na uraia wako, nenda kasome kalenda zimeandikwa humo
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Asiye heshimu cha kwake ni mwenye fikraza utumwa, nisije kuku conclude kwenye group hilo !
     
  14. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wamezoea kususa, hata madiwani wa Kinondoni wamesema watasusia vikao vya kupitisha bajeti ya halmashauri yao. Itabidi wapatiwe ushauri chanya, kususia kila jambo hakutasaidia kumwinua mtanzania!
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hizi sherehe zipo tangia mwasisi wa Taifa hili , ww umezaliwa juzi tu hujui lolote !
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Madiwani wao wa kinondoni hata wakisusa hawawezi haribu kitu, kwani ile quorum ya two third CCM wanayo, watajiabisha wenyewe. Ila kwenye posho hawa jamaa wako makini hawasusi aisee, utawaona wa kwanza kwanza kwenye kupokea bahasha.
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Haina maana hata kidogo kubeba dhambi ya kujishibisha na kujistarehesha kwa sherehe zilizogharimu mamilioni ya shilingi ilihali masikini wakikosa mlo mmoja kwa siku! Huo mwaliko ungeenda tu mwenyewe bwana Genious! Nadhani we ni masalia ya huu utawala mufilisi ambao mwisho wake hauko mbali! Yes! Km ilivyo binadamu,CCM ilizaliwa,ikakua,ikazeeka,ni juzi tu wamejivua gamba(km nyoka mzee) na soon watapotea kabisa ibaki tu historia!
     
  18. m

    mob JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,685
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    sema ni wewe usisemee watu au tupe minitues za kikao
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona JK aliwasalimia wote, utampenda tu !
     
  20. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Hawa ni viongozi wa mialiko na sherehe kuzitafuna kodi zetu.
    CDM ni viongozi wa kutetea na kuzilinda rasilimali za nchi na kodi zetu kwa ajili ya maendeleo yetu sote.
    .
     
Loading...