Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM kumekucha ndani ya Mwanza Kata ya Kirumba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eraldius, Mar 11, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Napenda kuwafahamisha wana Jf kote mliko na walioko ndani ya Jiji la Mwanza,leo CDM inazindua kampeni za uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya Kirumba.Nimeanzisha Thread hii nikiwa na maana ya kuwafahamisha na kwamba atakaye kuwa na ratiba rasmi atuwekee,na matukio yote ya mkutano mzima


    2lichokifanya Mwanza (3).JPG
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Picha uliyotuwekea ina-dilute na ku-distort bandiko lako.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kawaida ya CDM kuchakachua picha...hii inadhihirisha
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ratiba:Saa Sita mchana Kumpokea Zitto Mwanza Airpot baadaye Zitto atakwenda nyumbani kwa Marehemu diwani MANOKO kuhani baada ya hapo atakwenda Makaburini kuweka shada la maua ndipo ataelekea moja kwa moja uwanja wa Magomeni-Kirumba kuzindua kampeni.
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    lakini kama kachakachua mbona sioni rangi yoyote tofauti na ya chadema au ya kijani ya mijizi pia mifisadi ya ccm magamba apo???????? Natmai anamaanisha kama aliyosema kuwa kampeni za cdm zinazinduliwa uko mwanza, then kaweka picha ya mkutano wa cdm not necessry uwe uo unaoudhania wewe camon..
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Mwanza ni uwanja wa nyumbani CDM... Sina wasiwasi
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    sasa picha kama siyo ya tukio umepost ya nini
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Arumeru niaje?
     
  9. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kushinda kesi ya Uchaguzi Ilemela sasa tunakwenda kuchukua Udiwani wetu hapo mjini Nyamagana kama ifuatavyo. Magamba lazima watambalie ulimi mwaka huu. Piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipooooooooooooozzzzzzzzzzz! Power!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ng'wana Sweke nilikuwa najiuliza leo umeenda wapi habari za Kirumba tunaletewa na watu wengine!
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    ndugu na zile za nyota tv mchakachuo,
    hebu nenda kachukue akili zako wasikudhalilishe kiasi hiki.
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu tuletee picha za ufunguzi wa kampeni.
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...sasa msafara wa CDM unatoka ktk makaburi ya Kitangiri hambapo mweshiwa Zito ameweka shada la maua kwenye kaburi la marehem Manoko aliyekuwa diwani wa CDM kata ya Kirumba...
     
  14. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...watu wamehamasika sana,kila tunapopita raia watoka majumbani wakitupungia mikono na kuonyesha alama ya "V" huku wakisema..."Piiii├ČiPooooozzzzzzz....
     
  15. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...tumefika Kirumba polisi,familia za polisi wanatoka nje...Ehe! Ehe! Ehe!...haya tena mambo yaenda-yakiongezeka,nao wanaoyesha alama ya "V" kama kawaida na wanasema...Piiiiiii Pooooozzzzzz...
     
  16. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...Rabaju Ngazi kabitibu wa CUF wilaya ya Ilemela-Mwanza,ktk uzinduzi wa kampeni za udiwani Kirumba asema "mpigieni kura mgombea wa Chadema"...
     
  17. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Endelea kaka kutuletea taarifa za mkutano huo wa cdm kirumba,nasi tuna subiria kwa hamu kubwa,
     
  18. B

    Bweri Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani hata hao polisi nao wameshachoka,haluna anaewathamini hadi kipindi cha uchaguzi tena hata posho zinaliwa na wakubwa,hao ni ndugu zetu ni vile tu hy nisehemu angalau wanapata kibaba cha unga!
     
  19. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mkuu endelea kutushushia live kama alivofanya mkuu Dubu kwa jana!
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tubandikieni picha basi.
     
Loading...