Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM katika Mikoa ya Pwani, Moro, Dom, Singida na Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Du Bois ideas, Apr 8, 2011.

  1. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Hebu naomba kujua uhai wa chama katika Mikoa hii mbona sisikii saana nguvu ya CDM katika mikoa hii. Kwa nini isifanyike jitihada ya hali na Mali katika kukiweka chama king'ae katika mikoa hii kama kanda ya ziwa Kaskazini na Nyanda za juu kusini?
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kimsingi umenena mkuu..bnafsi inaniumiza kuona hapa tabora (sikonge) chama hakieleweki,viongozi wapowapo tu,yaani it's worthless,

    my take,
    tunaomba viongozi wa juu wahamie huku hata kwa wiki1 hivi kitaeleweka,CUF ilishachoka huku..CCM ndo hvyo tena kwa hyo wanyamwezi wako so desparate,mie ni mfanyakazi wa umma kwahyo sijihusishi sana ila natumia muda na nguvu zangu nyingi sana kununua kuwapa hata gazeti(T.Daima, M.Halisi) ili walau wasome makala,G.Lema karibu huku jamani
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo unafanya vyema kaka. Chama bila kujitoa kwa mali zako pia hakiwezi kuendelea. Nilishasikia hata Nyerere alikuwa anatoa sehemu ya mshahara wake kujenga TANU. Endelea na myo hu siku moja mambo yatakuwa mazuri. Ila kwa viongozi wa CDM, ifanyieni kazi mikoa hii, kama Tabora ina watu wengi pia na wana Mori na Ukombozi, kinashokoseakana ni Uongozi Imara. Tufungeni buti jamani, tusikumbuke branketi asubuhi. 2015 iko karibu mno.
     
Loading...