Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM karibuni ikulu kunywa chai na kupiga picha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GeniusBrain, Nov 23, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kutokana na cdm kuomba kumlamba miguu JK ili abadilishe mtazamo wa kusaini muswada wa katiba, hii yaonyesha km cdm wamealikwa kunywa chai na kupiga picha na mkuu huyo wan chi halafu kuondoka. Hakuna kipya watakacho kwenda kumwambia rais na kwa kweli cdm wameshikwa pabaya aisee. Dola sio mchezo !
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ukilaza unadhani CDM ni sawa na Jk anayehongwa suti na kukubali sera ya ushaoga?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eti genius brain.????????????
    Don't live on wishes,...
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160

    Haaahaaa! who knows this time people might think differently?
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Genius Brain still alive!!
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ma great thinkers tuwe tunaangalia threads za kuchangia, sio hizi za ku.cha.mbia.
    Tunampa kichwa huyu punga.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wewe hapa umefanyaje?
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani hawewezi kuingia ikulu kwa mwaliko wa futari?????????
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na tena siku hiyo ulinzi uimarishwe ndani na nje ya ikulu na wajumbe wote wapekuliwe ipasavyo ili wasije kuingia na vitu hatari ndani ya ikulu. Hili ni angalizo kwa vyombo vya usalama wa Rais !

     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Na ww wataka mwaliko wa ikulu ? tuma barua na ww
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Yaani ukisoma posts kama hizi unaweza tapika siku nzima. Walioshikwa pabaya ni nani? Watanganyika au CDM.

    I just don't know why some people do'nt even undestand themsevles.Halafu utumbo kama huu unatoka eti kwa Gunius brain.Fu****k
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Naomba JK hawakaribishe vizuri hawaandalie Mtori na Kisusio!

    Pamoja na Mbege
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Maumivu yanaingia pole pole mpaka yote yataisha halafu utasikia ladha sasa ya rais utaimba na kufurahia utamu wake !

     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na ndafu pai watapewa wakimaliza watapiga picha halafu hao wataondoka

     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    typicaly Kikwere...
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Halafu cha kusikitisha ni kuwa tarehe za kuhudhuria kesi zao mahakamani nazo zinawapa shida: "huku hayuko huku hayuko, ankula huu".

    Bora waende wakakubali tu yaishe:

    Kitakachojiri ni kama ulivyoeleza, na kwa kuongezea tu, watatoka watatangaza tumefikia muafaka na tutaendelea kuhudhuria vikao vya bunge na tumekubaliana kuwa kama tunapingamizi lolote mswaada tutausitisha kwa njia za kisheria mahakamani na/au tutapeleka Bungeni hoja ya kubadilisha vifungu vya kanuni kwenye hiyo sheria iliyosainiwa. Kwishnei, hakuna zaidi.

    Kikwete mkataba atausaini kwani magwanda hawana oja za kwenda kuongea zaidi ya kutafuta pa kutokea na njia rahisi na ya ubunifu ni hii walioitumia, nnampa heko aliyewashauri hilo.

    Na huu ndiyo utakuwa mwanzo wa mwisho wa maandamano na kususasusa wakitoka huko wanakuja na staili ya kisiasa zaidi kama tulivyoona kwa CUF.

    Hii inanifanya nimkumbuke sana Uncle Zomba huwa anasema hao wote ni "system" wanadanganya Watanzania tu. Ikifika siku wanaitwa wanaambiwa haya geukeni huko sasa pametosha, yote danganya toto.

    Magwanda vipi kuhusu David Cameron, naona hawajaongelea chochote kuhusu hilo.
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Inaelekea nchi hii ina wasemaji wengi wa Ikulu, au tuite waandishi wa rais, au wakuu wa kurugenzi ya mawasiliano ya ikulu. Kuna mtu humu (Pasco) jana aliapa kwamba kamwe rais hatataka mazungumzo na mtu na ataupitisha muswada kwa mbwembwe bila ya kufanya maongezi na mtu; kabla hayajapita hata masaa sita, ikulu ikatoa tamko kuwa imekubali ombi la CDM, sasa Pasco anaona hata aibu kulogin humu JF. Sasa hivi anatokea 'afisa habari' mwingine wa ikulu anasema hakuna kipya CDM watakachomwambia rais. Jamani kama ndo hivi, ombeni ajira ikulu muwe wafanyakazi rasmi ili mtoe taarifa sahihi !!
     
  18. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Chadema wameona mzee wa kaya alivokuwa anatamani kuongea nao.. Wamefanya hilo kumsaidia yeye!! Mwenyewe anaona umaarufu kukutana na makamanda wa CDM, kama ni uongo, mbona amewajibu kwa kusikia taarifa ya vyombo vya habari tu???!!! Kwa nini asisubiri kupelekewa barua ya kuomba kuonana nae ndio a respond??!!
    Kimsingi chadema hawaendi kuongea nae, hawaendi kufanya nae conversation, Wanaenda kumuelekeza na kumwambia wewe GeniusBrain unafikiri JK ataongea nini mbele ya MBowe na Slaa kama sio kuwa sikiliza tu na kufanyia kazi??!!

    MENE-MENE - TEKELI - NA - PERESI Anaesoma na afahamu
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kikao chenu cha kamati kuu kimeona mwokozi wenu ni JK hakuna mwingine, na nyie wenyewe ndio mmeomba sio yeye, sasa hapo nyie ndio wakumlamba miguu na kumuomba awasikilize. Na ww uko wapi mzee, CDM wameisha peleka barua na ikulu imeisha toa barua pia, sio verbal tu. Cdm mlibugi step kutoa maoni yenu

     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
     
Loading...