Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM inajifunza kwa makosa ya CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Iriora, Apr 6, 2012.

  1. I

    Iriora Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria ni tofauti na hisia za wanachi, ukifuatilia kesi nyingi duniani za ushaidi wa wazi na watuhumiwa wanashinda. Wa CDM kunatofauti kubwa kati ya hisia na sheria, huu sio wakati wa kushangaa na kulalamika ni wakati wa kujifunza na kukubali mabadiliko. Tunapo lalamika hatuna ushaidi wa Lema akitukana hiyo ni kazi ya mahakama huku tukiufananisha na wa Lusinde bila kwenda mahakamani tunapoteza mda na jf ni blog na sio muhimili wa dola. Hii hukumu wana CDM imekuja wakati muhimu na binadamu tunajifunza kwa makosa, leo tumevuliwa ubunge kwa matusi 2015 tutavuliwa uraisi kwa matusi.
    Nawakilish>>
     
  2. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuvuliwa ubunge kama alitoa matusi na kashfa ambazo sheria inakataza ni sawa kabisa. Ila kumtia hatiani kwa kifungi 108 a halafu ukatoa hukumu kwa kutumia kifungu 114 sio sahihi kisheria, the judge erred in law( kwa makusudi)
     
  3. I

    Iriora Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukumu wote tunajua haiwezi kuwa sahihi, tunapoteza mda kufikiria yasiyo sahihi na kuacha yaliyo sahihi. Watanzania huu mda ni wa kuact sio kulalamika. CCM wame act ndio maana tumevuliwa ubunge, CDM wanajibu matusi ya Kibajaji kwa kulalamika. Mimi huu naita unafiki kuto kuwepo wananchi walio kerwa na matusi ya kibajaji kama walio kerwa na ya Lema
     
  4. k

    katemba j New Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tujipange 2012 mambo yatakuwa safi
     
Loading...