Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM imenipa ubunge A.Mashariki-Makongoro Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 21, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge mteule wa A.Mashariki Makongoro Nyerere amesema kura za wabunge wa CDM ndizo zilimfanya kushinda ubunge huo.Makongoro amesema wagombea wenzake kupitia CCM walitishia ushindi wake kutokana na jinsi walivyokuwa wanatembeza rushwa.
    Makongoro amesema alikuwa hana hata nauli ya kwenda Dodoma lakini alimtegemea Mungu.Amesema CDM walipotaka kususia uchaguzi ule aliamini mwisho wake ulikuwa umefika kwani kura zote za wabunge wa CDM zilikwenda kwake.Amesema ni ngumu sana kugombea nafasi yoyote kupitia CCM kama huna hela za kugawa.Makongoro ameendelea kusema kwamba chuki ya rushwa waliyo nayo wabunge wa CDM ndiyo iliyomuokoa kwani anaamini ni vigumu wabunge wa CDM kuchagua mtoa rushwa.Amemalizia kwa kusema shukrani yake kwa CDM ni kwa yeye kuwatumikia wananchi wote bila ubaguzi wowote.

    SOURCE:TANZANIA DAIMA
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I always like this man, except for one thing that he used to use too much. But he is good. Look at his remarks.
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama amegundua CDM ndio kundi lisilopokea rushwa (kundi sai) na ccm ni wapokea rushwa tunamkaribisha CDM.
    huko aliko nae ataoza. Mwizi anatembea na mwizi mwenzakes
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa hata ukimchanja damu yake ni Oposition pure! Sijui ni nini kilimpeleka CCM?
     
  5. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Haya huu ni upande wa pili kinyume na ze Baharia alivyotufahamisha.

    Kama alitoa mlungula kwa wabunge wa upinzani, specifically CDM, basi ni sababu tosha kwa nini hawakumpa kura.

    Otherwise kila la heri Makongoro
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    NCCR walikuwa na vichwa vya ukweli, sema mzee wa Kiraracha hakujua namna ya ku-manage
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ndio hivyo then MAKONGORO NI MBUNGE WA CHADEMA AFRIKA MASHARIKI. Hope hata tuangusha!
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dunia ya sasa hatumhitaji mbunge aina ya makongoro. Ulevi unamharibu sana. Aliposhindwa kesi ya uchaguzi ubunge wa jimbo la Arusha kwa tiketi ya upinzani, alitangaza kurudi ccm eti "kumuenzi baba wa taifa!". Licha ya kufahamu ubovu wa ccm na viongozi wake, aliona ni muhimu kurudi huko in the name of baba wa taifa na kuziacha harakati za ukombozi zikididimizwa na ccm! Alivuruga kabisa mwelekeo wa upinzani Arusha hadi alipokuja Lema. Tulimchagua kwakuwa tulitaka mabadiliko licha ya kutokuwa na sifa makini. Na kwa kutokuwa kwake makini akatugeuka! He is a dangerous person asiyekuwa na msimamo kwenye mambo anayoyaamini! Kifupi ni kwamba tumepoteza nafasi kwa kumchagua yeye!
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Afadhali umelitambua hilo!
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na yeye anafamilia Jamani!!
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape njo utoe neno hapa. Na huyu makongoro nae ni gamba au?
     
  12. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    mambo ya siasa bwana.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tuwe wakweli mkuu.Katika wale wagombea wote wa ccm si afsdhali yeye? Pili nasikia alikataa katakata mpango wa kumpeleka Arumeru wakati wa kampeni ili apambane na mdogo wake Vicent Nyerere.
     
  14. i

    ibange JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nampenda Makongoro ni mkweli sana
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amewavua nguo waliokuwa wanasema wabunge wa CDM walipokea rushwa
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ameshasema mkuu atawatumikia wote bila ubaguzi.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lakini si wanaongoza kwa kulipa kodi kwanini asiwaunge mkono...hahahaha
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Akiwemo William Malecela aka baharia....
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Aaah!!! Lile kubwa jinga lizururaji la nchi za watu litajua wapi,limekalia majungu tu acha werevu waendelee kujionea wenyewe.
    Chadema for life.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nikikumbuka hotuba zake za mwaka 1995 hapa Arusha siamini kama leo yuko CCM lakini kuna kitu kilicho fanyika baada ya Dingi yake kudanja....
     
Loading...