Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM huko MJENGONI Tunaomba Msimamo Rasimi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jul 23, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    CDM huko Mjengoni tunaomba msimamo wa haya MAFAO YA NSSF/PPF NA KAZALIKA, make haiingii akilini kwamba mimi nimefanya kazi mwaka mmoja tu na Mafao yangu yanathamani ya shilingi laki 3 nisubirie hadi nifikie miaka 50, JE KWA WAKATI HUO HAYA MAFAO YANGU YA SH LAKI 3 YATAKUA NA THAMANI GANI?

    Tunaomba MSIMAMO WA CHAMA JUU YA HILI MAKE HAIINGII AKILINI KWAMBA MIMI LAKI 3 ZANGU NIZISUBIRIE HADI BAADA YA MIAKA 50
     
  2. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hebu fikiri hali hii, mie nikijana amabye nimeanza kazi nikiwa na umri wa miaka 25 nikafanya kazi kwa mfululizo wa miaka 15 baada ya hapo nikupunguzwa kazi kwasababu yeyote. kulingana na michango yangu nitakuwa nimechangua michango 180 ambayo ndio kima cha chini kwa kustahili kupata pensheni. Lakini nami nitakuwa na umri wa miaka 40. kwa utaratbu huu nitatakiwa kukaa miaka 15 tena kusubiri mafao yangu ya uzeeni hapa naishije?
    je kunamtu anayetaka pesa yake ikae bure huko?
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa uelewa wangu sheria hutungwa na bunge. Je, sheria hiyo ilitungwa na kupitishwa na nani?
     
Loading...