Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM fanyeni hili ili wananchi tuwaelewe ! kwani kuwa na nywele hakumaanishi una uwezo wa kufikiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Jul 21, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katika kipindi hiki kifupi CDM wametoa shutuma / malalamiko yafuatayo:
    • Hujuma za kutaka kuuliwa viongozi wake
    • Tuhuma za kutumiwa simu za wabunge wa CDM kutuma sms za vitisho kwa Mh. Mwigulu Nchemba (aka. Kiboko ya CDM warukao na watambaao ardhini na angani)
    Na kwa hizi shutuma zote, viongozi wa CDM wamedai kuwa wana ushahidi na wasemayo. Kwa minajili hiyo basi, ili kutusaidia sie wananchi , kuwataja tu watuhumiwa hakutoshi bali kama mna ushahidi fursa iko wazi kuwapeleka mahakamani, sasa kwa nini msilifanye hilo ? ni kipi mnacho kiogopa kupeleka masuala haya mahakamani? . Sifa mojawapo ya mtu mzalendo ni kuhakikisha suala ambalo analijua basi haki ichukue mkondo wake, sio lazima CDM msubiri mpaka nyie mshtakiwe wakati mna fursa ya nyie pia kuwashitaki watu hao. Fanyeni hili na wananchi tuwaamini, kutaja tu haitoshi kwani hata mie naweza kuwataja watu.
     
  2. m

    master gland Senior Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gamba wee, acha kutoka povu nenda kawashauri magamba wenzako namna ya kuhujumu rasilimail zetu, mnashindwa kujibu hoja za msingi maanza kutukana
     
  3. M

    Mbunge wa ilula JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waende wakashtaki mahakama ya nani?
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Humu ndani watu hawalali wanafikiria cdm....tulizaneni
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    huu ni mwaka wenu kutapatapa
     
  6. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja 100%
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tukicheka, tukinuna, mafisadi pressure inapanda inashukaaaa, kaa pembeni ukweli unajulikana , we mwenyewe unajua , unajipa presha kupretend ujui , marando alishafafanua, slaa alisha sema ukweli, mnyika alisha weka ukweli hadharani, so acha kuweweseka
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukweli bila yakufanya vitendo unasaidia nini ? na anae weza kuweka ukweli ni mahakama, sasa shida iko wapi ? ndio maana nikasema hata mie naweza km hoja nikutaja tu huyu amefanya hiki , na huyu amefanya hiki

     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Wanao tapatapa ni nani sasa CCM or CDM ? km CDM ni sawa kwani jamaa kesho utasikia kwenye magazeti mke wa Slaa Josephine, alitaka kuwekewa sumu nk
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Rudia kusoma thread, kutolala kunasaidia nn ? cha msingi ni kutolala kwa kupeleka ushahidi mlio nao mahakamani

     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani hata katiba huijui juu ya mihimili mi 3 ya dola ? sasa km ni hivyo hata maoni yako ya katiba utayatoaje sasa

     
  12. e

    elementary Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sema hiviii mimi niwaelewe, na sio kutumia wingi wakat uko peke yako.
     
  13. b

    beyanga Senior Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​kalale kwanza inaonekana una usingizi mzito
     
  14. b

    beyanga Senior Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbegu zako ni dhaifu kama hoja yako liwalo na liwe + dhaifu=ccm
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hilo nano neno kama halitapingwa kisiasa
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe Njegele kweli, mmeshajipanga na mahakama zenu eeh!, we know how tó play the game,mtatusubiri sana huko hatuji, tunawajua MAHAKIMU wa haki,tumeshawashtakia na HUKUMU wanayo tayari,endeleeni na sarakasi zenu na mataulo yenu viunoni,2015 mtajua!
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatuna imani na mahakamaccm !
     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Hapa kwenye uwekundu ni mahakama gani za kushtaki? Hizi mahakama za akina Werema?
     
  19. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamesema wazi kwamba hawana sababu yeyote ya kuwataja.Message sent kwamba waliofanya hivyo ni viongozi wa juu wa Chama cha Magamba.Na kwa vile wananchi tunakijua Chama cha Magamba vizuri,tunajua hakuna shaka yeyote ni kweli.Wakiwataja moja kwa moja si mtawapeleka Mabwe Pande.We don't need the names.
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We know how to dance to your music MAMA POROJO, you people will never take us in your trap that easily! teh teh teh, hey waitress John walker please single!
     
Loading...