Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM chifunzeni kwa chaguzi ndogo tisa kati ya kumi na moja mlizopigwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chiume, Apr 19, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa CDM bhana full matatizo mmepigwa chaguzi ndogo tisa kati ya kumi na moja mlizoshiriki.... hili linapaswa kuwa fundisho mjipange vizuri kwa mpambano jamani, kukomboa nchi si lelemama jamani.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Join Date : 7th April 2012
    Posts : 25
    Rep Power : 307
    Likes Received 2
    Likes Given 1

    Peleka sumu zako huko.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utafiti wako ni feki chadema iko makini na kama huamini endelea kukaa na hizo takwimu za kwenye klabu za komoni.
    Badala ya kuwashauri ccm ambayo tanzania nzima ilikuwa yao.
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wapi Rejao hapa ndo kwake anaweza kukesha hapa
     
Loading...