Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdi/voca

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by evaluator, Jul 11, 2011.

  1. e

    evaluator Senior Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani vipi kuna yeyote mwenyekufahamu kama hawa jamaa wa CDI/VOCA washafanya usaili au la?maana deadline ilikua tarehe 15 ya mwezi wa 6.tafadhari naomba taarifa kwa mwenyekufahamu.
     
  2. K

    Kimla JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Kuna mzungu mmoja alikua anapiga simu. Mie alinipigia baada ya siku 3 za deadline akaniuliz maswali kama nusu saa mwishoni akaniambia atatendelea kuwasiliana na mimi. Ila hajawasiliana na mimi. Ninafununu kuwa huenda wakaanza kazi rasmi kuanzia kweyne sept/oct
     
  3. e

    evaluator Senior Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa taarifa,vipi ilikua nikitengo kipi ulichoomba?maana mm niliomba IT specialist kama unaweza kuwa nataarifa kidogo pia.
     
  4. K

    Kimla JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu, kilikuwa kitengo cha kilimo
     
  5. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nilishajua wote wameita kumbe bado nashukuru sana kwa nyie evaluator na kimla kwani naona mmekuwa hamchoki kufuatiliya kwani mimi nilishajua ndio hivyo tena naomba atakayepata taarifa asisite kuweka hapa ok.
     
  6. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nilishajua wameita kumbe bado nashukuru sana kwa nyie evaluator na kimla kwani naona mmekuwa hamchoki kufuatiliya kwani mimi nilishajua ndio hivyo tena naomba atakayepata taarifa asisite kuweka hapa ok.
     
  7. E

    Emeka Onono Senior Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lulungeni,na ww uliomba zile za udom? Ulitupa taarifa nzur sana,Endelea kutujuza mwana
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Komaeni kitaeleweka Watu Wangu.
     
  9. E

    Emeka Onono Senior Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    never ever give up,ingawa roho inadunda,mzumbe wameshanimwaga,mmh!??
     
  10. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mbufu usiwe na shida bro kwani leo nilikuwa nikiongeya na malecturer na maprofessa wa hapa udom ninaowajuwa wakaniambiya ndio wako on the way watoe first shortlist na nafuatiliya kwa ukaribu sana nitawajulisha ondoeni shaka
     
Loading...