Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDA imeshindwa kazi ya kuifanya Dodoma makao makuu ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Mar 27, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sababu ya msingi ya kuanzishwa kwa CDA ikianzishwa miaka 39 iliyopita kwa lengo la kusimamia upangaji wa mji wa dodoma ili kuwa makao makuu ya nchi kitu ambacho kimeshindikana sasa kuna aja ya kuendelea kuwepo?
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tatizo wakubwa hawataki kukubali kuwa wamekosea
     
  3. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aliyeanzisha makao makuu yenyewe hakutaka kwenda swekeni.
     
Loading...