Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDA Dodoma ni mzigo na full rushwa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bushman, Aug 30, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ukifika dodoma kama unahitaji kujenga kuna hawa jamaaa wanaitwa mamlaka ya ustawishaji makao makuu dodoma,hapa kupata kiwanja ni issue,kupata kibali cha ujenzi ndio mmh balaaaaaaaaaaa,hati sasa ndio aibu cda wanatia kinyaaa kwa ujenzi wa dodoma miaka miwili sasa hakuna uuzwaji wa viwanja bora ivunjwe..........................
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    can you explain more? kwani habari yako iko very bias. yaani wakatae tu kuuza. hivi wao nimataahira? Let thread yenye tangible ideas either kwa kutupa nafasi ya kuchangia au kutujuza au ya kuuliza swali kama hujui.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    CDA na urasimu
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo yote hayo aliyatengeneza mzee wa rushwa kimyakimya mr 6 kipindi alipokuwa boss wa wizara iliyokuwa inahusika na cda
     
Loading...