Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cd za ccm hazinunuliki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 19, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM KUTUMIA MAKADA WAKE WOTE MAWAZIRI WABUNGE NA WAPAMBE WAO WOTE WAMESHINDWA KUUZA CD ZAO MITAANI BADALA YAKE WANAANZA KUFUNGA MADUKA YAO
    1 CD YA UKABILA
    2 CD YA UDINI
    3 CD YA UKANDA
    KWA KUWA WATANZANIA WENGI NI WAELEWA CCM IMEANGUKIA PABAYA KWA KUKOSA WANUNUZI WARNING:SASA CCM INAWATUMIA UAMSHO KUWAGAWA WATANZANIA BILA KUJUA WAZANZIBARI WAMEINGIZWA MJINI HIYO NI HUJUMA YA CCM KUOGOPA MABADILIKO YANAYOKUJA 2015 THE ONLY WAY NI KUWAGAWA WATANZANIA KWA KUWATUMIA AKINA SHEIKH MPONDA NA WAJINGA WENZAKE
    :bump:


     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hata wangetoa bure hatuchukui,mavi yanini wakati huu.?
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    unacheza sarakasi umevaa taulo unategemea nini
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu hizo CD zinaharibu Redio zina scratch sana
     
Loading...