Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cd ya ngono!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jcb, Jul 28, 2012.

  1. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa kaletewa Laptop yakufanyia marekebisho na mpenzi wake anaetaraji kufunga nae ndoa nakuishi kama mke na mume.
    Katika kuiwasha akagundua ndani ya cd drive kuna VCD ku play ni ya picha za ngono.
    Katika kumhoji mpenzi akadai hapa town hiyo ni biashara huwa analetewa anazitoa copy kwaajili yakuuza yeye siyo mtizamaji wa picha hizo!
    Great thinkers hili limekaaje?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo....
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata kama anacheki hakuna tatizo lolote
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sioni tatizo,hayo ni mambo ya kawaida tu....kuna siku nilikuwa naongea na mshkaji wangu anaduka la kuchoma cd,alinidokeza kuwa wateja wake wengi wa hizo cd ni wadada wanaweka order part one mpaka four.....anamuandalia mshikaji chakula cha usiku vizuri...:lalala:
     
  5. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kama vp angeweka wacheki wote
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmmh.... sidhan kama mtu akitazama kuna shida sana ila kama anafanya kama biashara,then haijakaa njema kwa kweli...
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwani tatizo liko wapi?mambo ya kawaida sana..
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ndo matatizo ya kuchelewa kuja mjini
    mngekuja enzi za Mkapa basi lol

    by now mshazoea ya mjini
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha ahsante kwa kufikisha ujumbe boss,kijana kahc binti ana act nini!mwambie huyo bibie atafute cd za cherokee de' as.s atauza sana copy
     
  10. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni biashara haramu Preta
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ni kweli hakuna tatizo kwa upande wa shetani maana hayo mapicha yana lengo la kuharibu ufahamu wa mwanadamu, lakini kwa upande wa Mungu lipo tatizo kubwa sana. Kuna msemo unasema Kwa kutazama tunabadilishwa. Kwa hiyo kama ni mtu wa Mungu, elewa kwamba ukitazama hayo mapicha ya ngono unabadilishwa kiroho.
    Yesu alikuja ili tuwe na uzima, kisha tuwe nao tele.
     
  12. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo siyo kutizama! Biashara yenyewe na binti mwenyewe hawaendani nayo!
     
  13. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuna uhusiano wowote kati ya kutumia \cd ya ngono na uaminifu ktk mapenzi/ndoa?. kama hili jambo ni geni kwa mwanaume huyu basi na amwache huyo mwali. lakini kama si jambo geni kwa mwanaume huyu, basi atambue hata huyu mwali ni kati ya wanadamu wenye ubinadamu kama yeye, asihuzunike wala kusikitika juu ya hilo, isipokuwa kama aona hilo halifai ktk ndoa pamoja na kuwa si jambo geni, aikarabati tabia ya mwali, ili iachane na tabia ya kuangalia cd za ngono- hili si tatizo kubwa hata kidogo, ni suala la either kurekebishana kwa kuongozana juu ya badala ya cd ya ngono nini kifanyike kupata kile kinachopatikana kwenye cd ya ngono.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa lipi la halali yeye aliyolifanya...
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ingawa sio tatizo kuubwa lakini ni vizuri mdau akaelewa kuwa muuzaji wa hizo CD's na mtazamaji wote lao moja tuu.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Kawaida
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hakuna tatizo kubwa sana kama umekuta VCD tu na hakuna dalili zozote zinazoonyesha kuwa huyo mpenzi wako ana tabia mbaya au za toafauti. Binafsi, huwa sipendezewi kabisa na mapicha ya namna hiyo maana picha hizi hu-corrupt mind za watu na kuwafanya wawe na tabia na mahusiano ya kimwili yasiyo ya kawaida au kumfanya mtu kuwa na ubunifu usio na msingi na wenye madhara kwenye mahusiano.

    Nakushauri sana kama wewe si mpenzi wa hizi picha, mshauri mpenzi wako aachane na hiyo biashara ila kama wote ni wapenzi, nafikiri ni wajibu wenu kukaa na kuangalia kama mikanda hii ina tija kwenye mahusiano yenu.

    Thanks,
    HP
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hizi NDOA hizi!!..sasa binti kuangalia porno inahusika nini?..
    Tuache kuishi 'artificial life' bana..
    Ni bora kuyajua mambo yote kisha kuchagua namna ya kuyaepuka!!
     
  19. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa aendelee tu na ndoa. Ukweli utajulikana ndani ya ndoa. Hiyo yaweza kuwa dalili tu ya mvua.
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,049
    Trophy Points: 280
    si shida sana kwa kizazi hiki............
     
Loading...