Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CD,DVD, MP3 or TAPE RECORDS. Patamu hapo.

Discussion in 'Entertainment' started by Zabron Erasto, Jul 20, 2011.

  1. Z

    Zabron Erasto Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wa Oldz mtakubaliana na mimi kuwa ubunifu na ushindani wa wasanii wa enzi hizo ulikuwa ni mkubwa sana. kumbuka ushindani wa Nguza Vicking(Maquiz) na Ndala Kasheba(Oss). watu waliburudika. Pambamoto chini ya Chiriku Manet. Tuncut Almas. Msondo. Sambulumaa band watu walisuuzika vilivyo. Je leo nyimbo hizi tuzipendazo kama Urafiki wa uongo, Maria, Clara n.k tuzipate wapi CD ama record zake zi wapi ? maana redio nyingi hazipigwi. Ni wapi pa kuzipata nyimbo hizi ili bongo zetu zisuuzike vilizo.
     
  2. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama upo serious nenda tbc taifa wana maktaba yao watakuuzia.Waikumbuka ashibai ya msondo? Kimanzichana je? Penzi haligawanyiki,mwanameka,sadiki,rangi ya chungwa,sisili n.k we acha tu!! Zamani kulikuwa na music wa ukweli au wasemaje ndugu?
     
  3. Z

    Zabron Erasto Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tata umegusa penyewe nazidi kupata hamu ya nyimbo hizo ooh! TBC nitatia timu ili nimiliki hazina hiyo.
     
Loading...