Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CD 4 Clinical Research

Discussion in 'JF Doctor' started by ngoshwe, Apr 11, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi, tokea UKIMWI uanze ile miaka ya 80's. mpaka hii leo hakuna matokeo yanayoridhisha ya utafiti wa tiba au hili gonjwa au ndo lishakuwa la kiuchumi na kibiashara zaidi?

    Kwa muda mrefu sasa, taarifa za utafiti wa kisayansi ambazo zinaendelea kutumia mabiliono ya fedha za umma zinaoekana kana kwamba hazina uhakika kamili na matokeo ya tafiti japo sehemu nyingine, wapo wataalamu wanaothibitisha kuwepo kwa dawa za kuponya kabisa au kurekebisha "masumbufu" ya kiafya ya ili gonjwa hatari kwa jamii.

     
  2. Willy

    Willy Member

    #2
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Asante kwa kutishirikisha haya majibu zanayotoa mwanga katika utafiti wa maambukizi ya virusi, long term effect itakuwa more interesting
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh!!sasa huu mmea upo bongo,side effects,local name ya Lingzhi , kama upo inabidi wizara ya afya uupromote via magazeti ya shigongo(yanasomwa na wengi) kama mronge ,aloevera ulivyokuwa promoted.
     
Loading...