Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cctv camerals

Discussion in 'Matangazo madogo' started by geraldyusuf, May 8, 2010.

  1. geraldyusuf

    geraldyusuf Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Standard care co ltd po box 694 mwanza tanzania,tel +255-754-808700 tunauza vifaa vyote vya ulinzi cctv cameras dvrs,digital video recorders,baluns,connectors,detector,security guard patrol monitoring systems,etc.
     
  2. SOARES

    SOARES Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 6, 2007
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu unaonaje ukifafanua kidogo kuhusu biashara yako, kwa kueleza vifaa ulivyonavyo, vinavyo fanya kazi walau kwa kifupi, bei, na gharama zingine zinazo ambatana na hiyo mitambo. Namna hii unaweza pata wateja
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo biashara inalipa sana kwa sasa. kUWA SIRIAZI TU KUWEKA DETAILS za kutosha kwa systems mlizonazo na gharama zake-ukiambatanisha na vielelezo!
     
  4. geraldyusuf

    geraldyusuf Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamera za ulinzi za cctv zinauwezo wa kurekodi matukio kwa masaa ishiri na nne wiki mpaka miezi inategemea na ukubwa wa hard disk utakayo weka kwenya kingamuzi unganishi yaani dvr. Digitavideo recorder ambayo huchukua picha na kuziweka kwenye kumbukumbu kwa ajili ya. Mtumiaji kuweza kupata kumbukumbu za nyuma pia kamera. Zetu zina uwezo wa kurekodi bila mwanga wakati wa usiku kwa sababu zimeunganishwa na ainafulani ya mionzi isiyoonekana kwa macho yaani infrared.mition detectors unaweza usiwe na mbwa wala mlonzi nyumbani kwako ukanunua detector ambazo. Ukiwasha hakuna kitu cha kukatiza. Kwenye fensi yako na kama kuna mwenendo wowote nje ya nyumba alarn italia kwa sauti kubwa kukujulisha kwamba nje si.shwari pia mtambo wake unawekewa sim kadi ya gsm itakupigia simu na kukutumia sms kukujulisha kwamba nyumbani kwako kuna matatizo kwahiyo ni rahisi kwako kupanga mkakati wa kuokoa mali zako lakini katika cctv unaweza kuunganisha na intaneti na ukaweza kuziona kamera zako hata ukiwa mbali nanyumba yako hata nje ya nchi.
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    du hii ni kali!hebu tujuze zaidi,inakua ni kiasi gani na installation yake inakua ni kiasi gani?kwa mtu ambaye yupo Dar es salaam.hiyo ni kiboko ya vibaka wa kitaa.
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli, japokuwa wezi nao watakuwa na "anti-virus" yake!
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hakuna anti- virus ya cctv au intruder...
     
  8. geraldyusuf

    geraldyusuf Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo cct system ni linux na siyo windows haipati. Virus kwa urahisi
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    this is good news! wekeni bei zenu basi
     
Loading...