Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCP wanatoa elimu ya uraia na saikolojia Jamii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilemi, Jan 15, 2011.

  1. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa haya yaliyotokea Arusha na sasa Mbarali, nina wasiwasi na elimu wanayopata maaskari polisi wanafunzi! Yaelekea wanajifunza tu kulenga shabaha na namna ya kurusha mabomu!
    Nashauri iwepo ellimu ya haki za raia pamoja na saikolojia jamii (social psychology) kwani mazingira yanavyoonekana hakuna raia aliye tayari tena kusikilizana na polisi!
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    niliambiwa na mdogo wangu alomaliza hapo soon kuwa wanafundishwa la human rights,sociology na masomo yote ya sheria. Big problem ni selection criteria wanayo2mia ndo inaleta shaka! Pia yawezekana hata instructors siyo competent katika ufundishaji nalo hilo ni tatizo. Wanatakiwa wapitie upya syllabus zao
     
Loading...