Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lekakui, Jun 11, 2012.

  1. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana jamii wenzangu ningeomba mnisaidie kwenye hili,juzi baada ya magamba kufanya mkutano wao pale jagwani walituma text kwa watu wengi na kati ya hao nilikuwa mmoja wa waliopata hiyo text imeandikwa hivi "SAFARI YA CCM KUSHINDA UCHAGUZI 2015 INAANZA LEO JAGWANI DSM,WANACCM WOTE IMEFIKA SASA TUSEME BASI JUU YA UPOTOSHAJI NA PROPAGANDA ZA WAPINZANI.CCM HAITETEREKI"Sender ni CCMMessage center ni +46730199100je wana JF mnaichukuliaje hii text!!!
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Makamba ni nani vile? na dada yake je?
     
  3. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yeah na kweli bwana,nimekusoma mkuu
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    waambie waache ujinga.

    nchi hii haitawaliwi kwa sms.
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nilitaka ccm iniombe radhi,bahati mbaya mods wameondoa thread yenyewe,hata hivyo nashukuru kwa kuliona hili jambo.Kwa ufupi ccm hawakuandaa timu ya propaganda kisayansi digitally,bado wapo kianalogali.
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nashukuru tu kwamba wanajua wana safari ndefu ya kushinda 2015,wambie lazima watacollapse njiani
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    hio ni kazi ya January makamba na dada yake na kampuni lao la vodacom
     
Loading...