Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM = zimwi likujualo halikuli likaisha, litaendelea tu kula & kunyonya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Obama08, Oct 27, 2010.

  1. O

    Obama08 Senior Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani CCM ni zimwi likujualo halikuli likaisha, litaendelea kutunyonya, kula, halishibi forever, for 49 yrs ndio ufukara unashamiri, but wenye CCM ni Mafisadi, matajiri wakubwa, bali wafanyakazi wote hali ngumu mno, angalia polisi wetu, wanajeshi wetu, madaktari, manesi, walimu, TRL, migodini, wananchi wa mijini na vijijini, wote hali mbayaaaaaa, lakini wapiga domo kama kinana ni mabepari wakubwa sana, amkeni tutumie kura kuwaangusha watatunyonya hadi kufa, kura = democrasia kuwakataa CCM,
    wake up, 31 Oct hiyooooooo
    Mungu awabariki Watanzania
    DR Slaa for Presidency period
     
  2. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakuhakikishia kuwa, mafisadi kama zawadi ngoda na wenzake wangekuwepo wakati wa kupigania uhuru, wangesema kuwa bora zimwi likujualo (wakoloni) kuliko serikali ya TANU
     
Loading...