Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Zanzibar...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kibunango, Sep 25, 2010.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kibunango,
    Wakati vyama vingine vinafanya kampeni kwa gharama kubwa za kutisha pamoja na kutumia rasilimali za wananchi, vipo vyama vingine kwao wao kampeni kama hizo ni anasa kubwa.

    Pichani hapo chini ni mgombea urais wa zanzibar kwa tiketi ya chama cha muungano wa wakulima (AFP) bw. Said Soud akiwa na meneja kampeni wake bw. Rashidi Rai, katika harakati za kuomba ridhaa ya wananchi kuingia ikulu.

    wakati wagombea wa vyama vingine wakipasua anga kwa helikopta na magari makubwa, bwana Soud (pichani) anatumia vespa yake akipanga mashambuliza yake ya kuingia ikulu kuanzia ardhini.

    Picha zote kwa hisani ya Mpoki Bukuku blog.
     

    Attached Files:

  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Junius
    Vizuri sana kwa chama hicho, hata hivyo shukrani za pekee ziende Zanzibar kwa kampeni murua mwaka huu...

    [​IMG]

     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kibunango,
    Kweli mkuu maridhiano yamesaidia kuleta shwari ya mambo, hatusikii habari za 'janjaweed' wala kampeni za kutukanana...ila kuna mtu (Hafidh Ali Tahir) nilisikia alishaanza upuuzi wake akapewa karipio mara moja, kalezwa aeleze chama chake kitafanya nini na si wenzao kuwa hawataweza kufanya wananchoahidi...so far, kampeni zinakwenda vizuri tu, hivyo ni kweli wanastahili pongezi.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hivi hilo tangazo lipo sehemu gani Unguja au Pemba .

    Cufrolling.jpg ha ha.jpg hy.jpg Pole mleta mada yaani uwongo mpa humu ,mtawadanganya wa vijijini tu lakini kwa humu netini tutaumbuana.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    Picha kwa hisani ya Othman Mapara
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwendo mdundo....
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    hajafika kwa kampeni bado...!
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama hapa Dodoma kwenye wachagga wenzake hakuna picha yake zanzibar itakuwepo?
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chadema Zenj ...? mwisho Chumbe
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani zenji hakuna wachagga? na sidhani kama mwisho chumbe nadhani mwisho ni customs ya bongo pale kuna makuli wapo chadema na kwa bahati mbaya hawajajiandikisha.....
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahani, iliwahi kuwa na ofisi na wapenzi wa chadema miaka ile...Btw.. Wachaga wapo Zenj tena wengine wamewahi kushika nafasi nzito ktk SMZ..Hata hivyo uwepo wao hauna nafasi ya moja kwa moja na ujulikani wa chadema visiwani hapo.
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Simai hatosheki tu, mara ya ngapi hii tena?!!
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inasikitisha mtu anajiita great thinker anazungumzia ukabila, hivi ni kweli au ndiyo msemo ule ule wa mamba na kenge swala na mbuzi?
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    itafute nini inchi nyingine? kule zenji c ni nchi ya visiwani ama?
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jina langu ni Kibunango... una tatizo na hilo?

    Pata dozi hapa chini...
    [​IMG]
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maalim wetu, ni mara ya ngapi sasa?
    [​IMG]
     
Loading...