Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm zaivuruga ligi kuu!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Njilembera, Sep 8, 2010.

  1. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bila kujali utaifa wetu na hasa katika nyanja ambayo dunia nzima inatucheka kila siku kutokana na soka yetu kuwa hovyo, CCM kwa kuwa alihozi viwanja tulivyojenga sisi, anashindwa kufanya mikutano yake katika viwanja vya mikutano, na amesababisha uvurugaji wa ratiba ya ligi kuu. Hii ni sawa kweli

    Source: mwananchi, Kampeni CCM zaivuruga Ligi Kuu
     
Loading...