Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM YAZIDI KUPOTEA dhidi ya CHADEMA TANZANIA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 28, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiamini utakubalina nami, usipoamini utanipinga,
    Katika siasa za kweli kama mdau maarufu wa CCM wote HATUNA AMANI na furaha kutokana na namna CHADEMA kinavyozidi kujijengea umaarufu, kupitia hoja na kuelimisha wanajamii.lAZIMA tujiulize, KWANI CHADEMA kilianza lini?nasie ccm tumeanza lini kusimama kwenye ulingo wa siasa?,CHADEMA wanapoteza nini,sie CCM ndo tunapoteza muelekeo na ukweli utandawazi utatulazimu kujitahidi kuwa wakweli ili wimbi la kukimbiwa lipungue.Tunachoahidi Arumeru kwa sasa ni kiini macho,hakuna litakalotekelezeka kupitia siasa za kukumbatiana.Kama tunajiamini kwanini tutumie nguvu kiasi hili kwenye uchaguzi mdogo?

    kwanini tuhahe kwa sababu ya CHADEMA?kwani tusiwajibike?

    Ukweli ni kwamba CCM kilichobaki ni kujaribu kuiga mfumo wa CHADEMA ila kweli tumechokwa, hata na wazee wanaipenda CHADEMA?SIASA zetu ni pesa? au kulinda maslahi?

    Ni vyema tukubali kuwa CHADEMA ni mwiba na kupitia wao asilimia kubwa ya raia hawadanganyiki tena, wanaotusapot mwisho wa siku wanataka tuwasainishe lunch au dina?Tunaelekea wapi?Imefika wakati nasie tuwajibike ipasavyo kwa wananchi na tuache siasa za jazba na kujibizana na kuchafuana na CHADEMA.Kama ni wazazi CCM ndio wazazi na CHADEMA NI WATOTO.je tunakosa uadilifu kwa watoto kiasi cha siasa za msingi tunayoinesha sasa?
    Lazima tukubali kuwa huu ni mpito wa siasa za kweli na hatuna budi kuwajibika kadri ya sera tunazozitoa kwa wapiga kura wote Tanzania.


    Kwanini tusioneshe vipaumbele na matokeo yake yaonekanae?Mf.Kufufua viwanda,usafiri wa reli,nenda Tanga kwa Mfano uangalie Railyway station,Kiwanda cha matairi-tufikirie kujenga ajira kwa vijana kupitia mipango mikakati inayoonekana.....

    Hisia za wengi kwa chama sasa, hiki ni chama cha matajiri na wafanyabiashara...kwanini tuweke taswira ya namna hii kwa uma wa Watanzania?
    Je ni kweli vijana waiopo CCM wapo kwa mapenzi ya Watanzania au kwa maslahi ya mstari wa maslahi..yaani kupeana...hiki hakikisha kinakuwa chetu na sio chao/ kwa umma wa Watanzania kwa kihitajikavyo?

    Tujitafakari upya....Lusinde...kutumia tafsida kwenye fani ya siasa zenye ushabiki hadi wa watoto sio swala la kupuuzwa...Chama makini lazima kimwajibishe na Umma wa Watanzania ufahamu hilo...

    Ukinipenda nikubali ukinikata niache, ila huu ndio ukweli

    Badae.
     
  2. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Clever like a peeping tropical cheetah.
     
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh!
    kweli usanii sio lazima uimbe bongo fleva, nakushauri mpambanaji.com ujiunge na kikundi chochote cha taarab unafaa sana.
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu kinaitwa Pyramid kwenye hesabu; kimsingi ni pana chini kinaishia kwenye ncha juu. Uongozi uko kipyramid. Sijui wewe upo chini, juu au kati. Kwa kawaida wa juu haelewi shida za wachini ANASHANGAA; vivyo hivyo wa chini haelewi uhondo wa aliye juu anatamani tu, wa kati anaufahanu mchanganyiko wa yote. Kihalisia wakati ndiye chachu ya mabadiliko ili mradi hajajiambatanisha na wajuu kimaslahi.

    Tatizo lililopo ni kurithishana wote wa juu wanarithishana, wa chini na wa kati vile vile. Kuchokana na kuchoka kupo, ila wengi ni waoga wa mabadiliko. NDIVYO ILIVYO KWA CHAMA CHETU TWAWALA
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kivipi? au we Gamba. Ukweli unauma bwana. alaah,
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena vyema subiri kama CCM wenzako watakusikiliza!, lakini ufahamu tu kuwa "lakuvunda halina ubani"! CCM ndo hivyo tena!
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli tupu mkuu!
     
  8. K

    KAMJUS Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    yAWEZKANA TU
     
  9. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hatua iliyofikia ugonjwa wa ccm haiponi tena?
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umenena baba ila hawa jamaa wamekuwa sikio la kufa, hakuna ushauri wowote wa busara wanaweza kuupokea zaidi ya kujifanya wajuzi! Labda nikupe mfano hivi sasa walipaswa kutimiza ahadi japo kidogo kule Igunga badala ya kutumia nguvu kubwa ya pesa Arumeru lakini kwakuwa wamepigwa upofu hawaoni hilo.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Well said mpambanaji.
     
  12. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    cdm wametuzarau sana labda na cc tujaribu kuwa kama wao tuone tutaishi vp ktk siasa. Maana wao waliona ndo fasheni kudharau mpaka mkuu wa nchi, police na n.k hawana heshima hawa kisa ufisadi kwani ndani ya cdm hakuna ufisadi?.. Wanaonekana wanafaa kwa kuwa upande mmoja umetulia sasa tujaribu na upande mwingine kuwa kama wao kama patakalika.
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hivi lile daraja la mto mbutu aliloahidi gamba kuu magu-uchuro limejengwa?
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu CCM kimebaki ni chama cha mipasho, ubabe, rushwa kubebana na unafiki hakina jipya, bora wakapumzike wamechoka ni wa siku nyingi sasa!!!!!!!!!!

     
  15. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm kwa sasa inafanana na ile story ya mfalme aliyetembea uchi!!
     
  16. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks for supporting me.
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli, mdau na natambua ccm wanalijua hili ila ubishi na kutopenda waonekane wameshindwa mpaka tuwafanye washindwe kwa kunyimwa kura
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dawa yake ipo,nayo ni kuifukia kaburini
     
  19. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lusinde tegemeo pekee ccm
     
  20. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli ccm inazidi kupotea kama ilivyopotea noti ya sh 50
     
Loading...