Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yazidi kupagalanyika kama mawingu kwa kuwakumbatia mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 18, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wanachama wa ccm kijiji cha
    wami dakawa, wilaya ya
    mvomero. Wamemkabidhi
    mbunge wao mh amosi makala
    kadi za uanachama zaidi ya 100;
    wamesema kila kukicha eneo
    lao la kuishi linaporwa na
    mafisadi.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    sasa wamempa hizo kadi Amos Makala ina maana vyama makini kama chadema hakuna huko?

    Wangetangaza kujiunga moja kwa moja na harakati za kudai haki zao zinazoporwa.
     
  3. o

    oakwilini Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuni cdm safina ya ukombozi.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee mimi naanza kua na wasiwasi na baadhi ya viongozi wa chadema...:thinking:
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wasi wasi kuhusu nini? Fafanua tafadhali kwa faida ya wana jamvi.
     
  6. V

    Vunjavunja Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyo, kwanini kama ana huhakika asiseme wazi.
     
Loading...