Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaweweseka: Mwenyekiti UVCCM asimamishwa kazi kwa kufanana na Mlinzi wa Mbowe...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Oct 8, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni. CCM imemsimamisha kazi Mwenyekiti wake wa UVCCM Arumeru kwa sababu eti amefanana na Mlinzi binafsi wa mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe. Soma habari hii.

    MLINZI binafsi wa Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Mbowe, amezua balaa kubwa kwa Chama cha Mapinduzi mkoani Arusha kutokana na sura yake kufafanishwa na ile ya Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana (UVCCM) wilayani Arumeru, Boniface Mangaya Laizer, na hivyo kusimamishwa uongozi.

    Laizer ambaye ni rafiki mkubwa wa kada wa CHADEMA mkoani Arusha, Ally Bananga, aliyejiengua CCM mapema mwaka huu, amedaiwa kuonekana kwenye picha gazetini akiwa na viongozi wa CHADEMA wakati wa operesheni ya chama hicho katika mikoa ya kusini hivi karibuni.

    Akizungumza na gazeti hili jana kwa njia ya simu, Boniface alisema kuwa ameshangazwa na tuhuma hizo alizoziita kuwa ni mizengwe akidai kwamba hata huyo mlinzi wa Mbowe, Zakaria Swai, anayefafanishwa naye hamfahamu.

    “Mimi sijawahi kuhudhuria mkutano wowote wa CHADEMA katika mikoa ya kusini na tuhuma hizo zilipoibuliwa nikalazimika kumtafuta huyo mlinzi ili nimfahamu. Katika picha iliyochapwa na gazeti moja la kila siku la Juni mosi mwaka huu, anaonekana Bananga akiwa na Mbowe na viongozi wengine na mlinzi huyo akiwa nyuma amevalia mawani meusi, sasa huyo watamfananishaje na mimi na kunisimamisha?” alisema.

    Katika barua ya kujulishwa kusimamishwa kwake yenye kumb. Na. CM/AR/S/K. 13/3/Vol. V/233 ya Oktoba mosi, mwaka huu, ikiwa imeandikwa na Katibu wa CCM Mkoa wa Arusha, Mary Chatanda, mwenyekiti huyo anajulishwa kuwa anasimamishwa kutokana na tuhuma za usaliti.

    “ Tuhuma zinazokukabili za kiitikadi na usaliti ni nzito ambazo zinakuondolea sifa za kuwa kiongozi. Kamati ya siasa ya Halmashauri Kuu ya Mkoa iliyokutana kuanzia Septemba 27-29, mwaka huu, ilitafakari kwa kina tuhuma zinazokukabili na kwa Mamlaka iliyonayo kwa mujibu wa Katiba ya CCM ya 1977 Toleo la 2007- Ibara ya 96 (7) iliazimia kukusimamisha uongozi,” ilisomeka barua hiyo.

    Chatanda katika barua hiyo anaongeza kuwa Boniface anajulishwa rasmi kwamba kuanzia sasa amesimamishwa uongozi hadi hapo mamlaka yenye uwezo juu yake ya kikatiba itakapoamua vinginevyo.

    Hata hivyo, Boniface ambaye ameibuka na ushindi mkubwa katika uchaguzi uliomalizika hivi karibuni, alisema kuwa amechaguliwa kuwa mwenyekiti wa UVCCM wilayani humo kwa taratibu zote za chama na hivyo akashangaa uamuzi huo umetoka wapi.

    Alisema kuwa wapiga kura wake pia wameshangazwa na uamuzi huo aliodai kuwa ni mkakati wa viongozi wa mkoa kupandikiza kiongozi wanayemtaka wao awe mwenyekiti wa UVCCM wilayani Arumeru.

    Naye rafiki yake wa karibu, Bananga, alizungumzia sakata hilo akisema huo ni ushuhuda tosha kuwa Chatanda baada ya kumaliza kutimiza azma yake ya kuvuruga vyama vya upinzani mkoani humo sasa dhambi hiyo imemrudia na kuanza kukibomoa chama chake.

    “Mimi Boniface ni rafiki yangu wa karibu tangu nikiwa CCM hadi sasa, ila kutokana na CCM kutapatapa na makundi yao Arusha wanadhani ninamtumia kama pandikizi kuwabomoa. Anayeonekana kwenye ile picha si Boniface bali ni Swai mlinzi wa Mbowe,” alisema.

    Bananga ambaye alikuwa Mwenyekiti wa UVCCM Wilaya ya Arusha na Mjumbe wa Mkutano Mkuu Taifa kupitia mkoa huo, aliongeza kuwa Chatanda ni janga la kitaifa kwani amevuruga upinzani Arusha na sasa amegeukia chama chake
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siku ya kufa nyani......
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hizi kweli ni dalili za kufa nyani, ni kuweweseka kupita kiasi
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bado kidogo watageukana wao kwa wao
    Itakuwa gamba Vs gamba
     
  5. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    karibu gamba huko hukuwezi!
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    ndio wameanza tayari namna hiyo
     
  7. s

    sony wega JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe hii inanikumbusha wale watoto wa kaka yake tyson mzee wasira alivyowakana watoto wa ndugu yake
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Mfano ikitokea labda JK anafanana na Mbowe??, ha ha ha!!
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siku mlinzi wa Dr Slaa akionekana kufanana na Kikwete au Nape watamfanyaje? Siasa na namna hii ni za kizamani na kipuuzi. Kwani huyo jamaa alijiumba au wanaweza kumuumba tofauti na alivyo ili asifanane na mlinzi wa Mbowe?
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sosi: Tanzania daima
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sio kila kitu source.....usikariri....waweza ambiwa na mamayako uyu ndo baba yako then uakaanza kuhoji source....?
     
  12. m

    malaka JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du hii kali. Yaani inafikia mary anakimbia kivyli chake yeye mwenyewe? KAma ni kweli hii ni kali ya mwaka.
     
  13. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hebu wekeni picha za wote wawili tuangalie na sisi wataalamu wa mambo ya sura
     
  14. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Na watapoteana sana tu mwaka huu.....
     
  15. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Acha wafu wazike wafu wao!
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tobah!!!!!wehu kweli hawa.
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    na picha yake iko wapi sasa tulinganishe
     
  19. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yale yale ya Kombe, mnanikumbusha mbaaali na machungu mengi, haya mambo ya kufananisha watu ni hatari, Luteni Generali Imran Husein Kombe aliuawa na vijana wa usalama wa taifa eti wakimfananisha na jambazi aitwaye White, je ni kweli kuna polisi asiyeifahamu sura ya bosi wake? Napata tabu na roho inauma
     
  20. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    R.i.p sisiem
     
Loading...