Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yawawekea dhamana vijana wa Dar waliofanya fujo Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Jul 21, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katibu wa vijana wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Singida, amefanikisha zoezi la kuwawadhamini (vjana wanaosadikiwa kuwa majambazi) waliokodishwa toka Dar kuja Singida kwa ajili ya kufanya fujo katika mikutano ya CHADEMA.

    Katibu huyo wa vijana wa CCM Ndugu Omari Mtua ametafuta vijana wengine wa CCM kufanikisha zoezi la kuwadhamini watuhumiwa saba:

    Ili kuweka kumbukumbu sawa niwakumbushe kwamba vijana wamejitambulisha katika hati ya Mashtaka kuwa ni Abdala Mbwana Kingwande, (Mndengereko), ana Miaka 36, Mwislamu, Mfanyabiashara na Mkaazi wa Segerea Dar es Salaam.

    Wa Pili Ni Nasri Salehe (Mnyamwezi), ana umri 28, Mwislamu, anakaa karikaoo, na ni mfanyabiashara. Wa tatu ni Laizimu Njama, ni MMakua, ana miaka 42, Mwislamu, anatokea Tandika/Temeke Dar es salaam. Wa Nne ni Mohamedi Abdalaa, Mluguru, ana miaka 34, Mwislamu, anakaa Kibamba Dar es Salaam, wa Tano ni Rudoviki Muganyizi, Mhaya, ana miaka 32, Mkristo, Ni Injinia. Wa Sita ni Justini Sangu, Mfipa, ana miaka 40, Mkristo anakaa Dar na ni mfanyabiashara. Wa Saba ni Salumu Ali Rashidi, ni Mmwela, ana miaka 26, Mwislamu, ni Mkaazi wa Tandika Jijijini Dar.

    Maswali:CCM wana uhusiano gani na vijana hawa toka Dar waliokuja kufanya fujo Ndago? Mbona walipotoka Gerezani walielekea moja kwa moja ofisi za CCM? Nani ni ndugu yao kwenye ofisi hiyo? Katibu wa CCM wa Iramba alitoa gari kwa manufaa yapi?

    Kwanini mpaka sasa Jeshi la Polisi halijamwita Mwigulu Nchemba, mtuhumiwa muhimu anayetajwa kuwa aliratibu zoezi la kukodisha majambazi hayo kuja kufanya fujo?

    Kwanini Jeshi la Polisi hadi sasa linaogoma kuwakamata na kuwahoji waliofunguliwa mashtaka siku ile ile mbele ya Mkuu wa Kituo, OCS Longino, badala yake linawasaka wengine na kuwabambikiza kesi? (NDG/RB/190/2012). Hii kesi polisi wamehongwa kiasi gani kiasi kwamba hawawakamati waliofanya fujo?

    Mnyika alitoa maelekezo RB Ifunguliwe muda ule ule mkutano ukiwa unaendelea baada ya kufanyiwa fujo Mengine
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tafadhali Modi Hii thread iweke iwe sticky....ili tuje tuwaulize wahusika!!Je wewe mleta mada unaweza ukapata hiyo document yenye maajina??uiscan...uiweke hapa!!
     
  3. R

    Real Masai Senior Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ntarud bidae ila nchi hii imearibika.Wasiofanya Kosa ndio wanakamatwa huku watuhumiwa wakiachiwa Huru...Ntarudi tena bidae
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haya ndio Maswali mazuri ya kumuuliza Mh. NAPE NNAUYE aliyeweka HABARI ZAKE FACEBOOK kuwa CHADEMA IMEUA

    Na Mwengulu Mchemba kwa Kuokota Majambazi kuwasafirisha hadi SINGIDA

    CCM - Lazima wawe responsible na UCHAFU WANOFANYA na ndio VIJANA KIKWETE ANATAKA WAONGOZE NCHI???
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Good work, with all the reputation.
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Iyo ndio ccm bwana
    Lakini karibia yanaisha
     
  7. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu niliileta hapa jamvini kuwa kuna mpango wa kuwatoa wauaji wawe huru. Kimetokea sasa.
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huu uharamia wa ccm kupanga mauaji kuharibu na kuvuruga mikutano ya CDM mpaka lini?
     
  9. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm na serikali yake wana mkono mrefu ila kwa mafisadi mkono wao mfupi sana.............hii ndiyo sisiemu bana ukiona vyama vingine ujue ni fotokopi tu
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Njia ya muongo ni ndefu.
     
  11. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwisho wao waja muda si mrefu.
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tusubiri message nyingine feki. Polisi hawaoni jinsi wanavyojizalilisha kwa kutumika kisiasa???
     
  13. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Between the lines, kesi inayowahusu Mnyika, Dr. Mkumbo na wengine haiwezi kuwa ni ya mauaji. Kwa sababu ni moja: Anayetuhumiwa kwa mauaji, hapewi dhamana na mahakama yoyote isipokuwa Mahakama Kuu.

    Ninachoona hapa ni kesi ya uchochezi na "fujo" kwenye mkutano na kama ni kweli baadhi ya waliokamatwa si wakazi wa Ndago, ninaona mwisho wa kesi hii kuwa kama ile ya Igunga (Mkuu wa Wilaya kuvuliwa mtandio). Ushahidi utakosekana kwa sababu nia itakuwa ni kuficha nia ya hao watu wa Dar kukamatwa katika fujo za Ndago. Na haiwezekani kuwa CHADEMA iliwaleta katika mkutano wake ili hatimaye wafanye fujo!!

    It's another sill law suit, you have heard it here first!!!
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    What shame polisi.....to whom benefit.mwisho wenu waja.Thanks mleta uzi.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cdm hakikisheni mwigulu 2015 hapiti kwenye jimbo na tunajua ataua sana wananchi wake ili apate kura bt jimbo lake liingie cdm
     
  16. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nchemba ni jambazi kubwa huyu ndio alitakiwa kukamatwa kwanza ila kwa vile nchi hii haki ni kwa ccm tu utashangaa kusikia hahusiki!huyu 2015 ni wa kukupiga chini.
     
  17. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mwegulu Nchemba nimemsikiliza mara nyingi na nashindwa kuelewa alipataje nafasi kubwa kwenye chama kikongwe.
    Kwa sasa inabidi ajitayarishe kwa kupambana na Mkumbo na kwanza inabidi athibitishe jina lake.Hii pekee itam cost hata Ubunge.
     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sijui tunaelekea wapi sie watanzania
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    A hate magamba..NCHEMBA ingekuwa arusha mjini asingekanyaga hata jimboni.
     
  20. k

    kubenafrank Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wafanye nini, magamba mwisho wao umefika
     
Loading...