Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yavuruga MIPANGO yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 10, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Baada ya mimi kuripoti humu JF jana kuwa CCM imeanza kujiandaa kwa Kampeni za Sumbawanga Mjini,jana kilifanyika kikao kingine. Nashukuru hawakunifahamu hivyo kutonitenga. Nikawepo tena kwenye Kikao cha pili cha dharura. Kikaoni,tukaanza kutemewa mkwara na 'Mwenyekiti' wa kikao ambaye ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM.

    ' Tumepokea taarifa kuwa yupo mtu humu anaweka mipango yetu wazi kwenye mitandao. Tumeshamjua. Tunamuonya asirudie. Na leo tumemtenga rasmi kwenye vikao vyetu vya kimkakati. Hatahudhuria hadi atakapotubu' alitamba 'Mwenyekiti' huyo. Nusura nicheke. Kweli CCM ni waongo na waliojaa propaganda. Mbona mimi nipo?! nilijiuliza kimoyomoyo.

    Eti, taarifa ikatolewa kuwa mipango ya awali ya kumteua Mwigulu na timu yake ya Kampeni na nini sijui imesitishwa. Imesitishwa kwakuwa imevuja. Ikaundwa Kamati Ndogo itakayoshughulikia kisirisiri mipango hiyo ya Sumbawanga Mjini. Nami pia nimo. Raha ilioje! Mwaka huu,hadi kieleweke. Nilifundishwa jeshini enzi hizo kuwa ukitaka kumjua adui vyema,jiunge naye kwa juhudi zako zote. Ndivyo nilivyofanya. CCM hawatapata pakutokea.
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wabane mpaka mwisho
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaaa,,, Mzee Tupatupa bana una mambo...

    Poa sisi yetu maskio we endelea kutujuza. Nepi alikuwepo kikaoni?
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah,mkuu,upo kwenye mapambano,sasa ulivyoandika hivi si watavunja kamati yote na wakateuliwa watu wengine kabisa?????ni hatari,lakini mungu akutangulie.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaaaa..... hapo kwenye red! Kizunguzungu!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nimecheka sana na kufurahi hapo uliposema "Ikaundwa kamati ndogo itakayoshughulikia kisirisiri mipango ya Sumbawanga Mjini Nami pia nimo". Hahahaaaaa haki ya mama nchi hii hatuhitaji TISS/ UWT, JF inatosha. Mulika mwizi kamanda!!!!
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,047
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kumjua adui yako ni silaha namba moja!!we upopo nini?
     
  8. s

    swrc JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ndivyo saafi sana
     
  9. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pambana kamanda
     
  10. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    nipo nafuatilia hizi thread zako kwa karibu sana .... tusubiri
     
  11. m

    malaka JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Au we ndio mwenyekiti mwenyewe? Kazi nzuri sana. Nadhan tumekuelewa.
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Usiwaachie hawa washenzi, kaba mpaka peneti!!
     
  13. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe jembe, komaa nao mkuu! Ndo uzuri wa akili ndogo kuongoza kubwa...kwi kwi kwi kwiii!
     
  14. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku ya kufa ikifika bwana,huwezi kuchomoa.
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Waachane wafu watangulie na GUTA! CHADEMA tunakuja na Chopper.tuone nani mjanja.
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka hata ile sekretarieti ya CCM ya wajumbe tisa tu, siri zilivuja na wakawa wanalalamika nani kavujisha? Mimi nahisi mvuzishaji siri huyu ni Mh. NAPE. Na hawataweza kumbaini mpaka atakapokiangusha chama chetu sikivu.
     
  17. m

    malaka JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Mwacheni Nape amalizie kazi aliotumwa. Msitangaze watamwangosi halafu tukaharibu.
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Isije ikawa mzee Tupa Tupa ndio Wilson Mkama mwenyewe, JF Kiboko
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    @Mzee Tupatupa, naomba unithibitishie kuwa wewe majina haya hayakufai:-
    • mamluki
    • ndumilakuwili
    • mnafiki
    • kalukalanje
    • kimpapamkuku
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ngumu kumesa
     
Loading...