Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yavibomoa CHADEMA, CUF na TLP -

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jan 27, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM katika Halmashauri ya mji mdogo wa tunduma mkoani mbeya ,kimevuna wanachama 105 kutoka vyama vya upinzani vya CHADEMA,CUF na TLP, Akiwemo aliyekuwa katibu wa Chadema kata ya tunduma.
    Katibu wa CCM Tunduma alieleza kuwa hatua hiyo ni ushindi wa CCM kwani eneo hilo ni ngome ya chadema.

    Diwani wa kata hiyo ni wa CDM ambapo inaelezwa kuwa kumekuwa na uhasama mkubwa wa kisiasa kati ya CDM na CCM hadi kufikia hatua ya kukwama kwa shughuli za maendeleo kwani wananchi wanasusia kushiriki shughuli mbalimbali ikiwemo misiba,michango ya maendeleo nk.

    My take.huu ni wakati wa kujiongezea wanachama hivyo chama kisilale hata sekunde moja.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chanzo ni jamboleo la tarehe 20 january.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    hoja yako haina mashiko yoyote kajipange upya! gamba wewe.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    unabahati umesema chanzo! jambo leo nalo ni gazeti?? ala!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Tarehe ngapi vile?
    HII NI HABARI YA zamani sana, na huenda sasa hivi walishajutia kitendo hicho na kurudia enzi zao!...huh!
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee kidumu chama cha mapinduzi.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani kama kuna mtu anajiunga na CCM kwasasa anapaswa kupelekwa wodi ya vichaa kuchekiwa akili....ni ngumu kuaimini ili,ufirahuni wa CCM bado unavutia watu kushiriki kazi zao.Wonderfull!!!
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mchezo kwao nani? CCM ni chama kongwe......sabato masalia
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unataka kusema chadema wakishika madaraka/dola watafuta siasa za vyama vingi? itakuwa marufuku au yule ambaye atakuwa ccm atatiwa ndani?
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jambo leo halina maana kama Tanzania Daima ni magazeti mapacha.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kama ulimi umeteleza nafikiri ulitaka kumtukana magwanda wewe?
     
  12. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi mimi huwa hatahavinishituwi sana,siku akienda sugu utasikia wamerudi tu au naye kavuna mamia kutoka ccm

     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    [​IMG] TAMUCHUNGU

    Today 09:11
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Senior Member Array


    Join Date : 23rd January 2012
    Posts : 78
    Rep Power : 316

    kasi yako ya kupost kubwa sana mkuu..keep it up ila uje na habari za mashiko sio propaganda za matakataka kama JAMBA LEO,..yani usituletee kabisa habari za madude kama hayo zinatuharibia siku
     
  14. S

    STIDE JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naona unajitahidi kutetea kibarua!!
    Ila umeingia Jf kwa speed ya kitimoto!!!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Hivi lini umewahi kupost habari zako nje ya Jambo leo na Uhuru?
    Hiyo habari tulishasoma kitambo sana.
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha kuwa na mahaba kiasi hicho na cdm tutakufanya vibaya mjini hapa . Gazeti la tarehe 20 unasema la zamani wakati sehemu zingine gazeti lachukua hata wiki ndio linafiki

     
  17. H

    Hiraay Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi juma lililopita CDM ilivuna magamba mangapi kule Arumeru???!!!
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Una macho lakini huoni , tukuitaje sasa ?

     
  19. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya huyu kabomoa ngome ya huyu, mi nayaonaga kama usanii - hivi tunaweza kuyaverify vp wakuu?
     
  20. t

    testa JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahahaaa.....Mkuki kwa nguruwe...
     
Loading...