Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yauteka umma katika uzinduzi wa kampeni Uzini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Feb 2, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=3]CCM WAZINDUA KAMPENI UZINI(JANA)[/h]




    [​IMG]
    Dk.Karume ndiye aliyezindua kampeni hizi
    [​IMG]

    [​IMG]
    Umati wa wana CCM kwenye uzinduzi wa kampeni jimbo la Uzini jana
    [​IMG]






    Kampeni sasa zimepamba moto katika jimbo la Uzini Zanzibar baada ya CCM nayo kuzindua kampeni zake jana katika viwanja vya Ghana nyuma ya CHADEMA na CUF.Kwa kulinganisha kwa macho mkutano huu wa CCM umekuwa na watu wengi kuliko ile ya CHADEMA na CUF.Midundiko ya CCM na ngoma nazo zimeanza na jana vijana wa CCM nusura wapigane a wale wa CHADEMA baada ya kupita jioni barabarani wakipiga mziki,vijana na wanawake wa chadema walijikusanya na kuanza kuwazomea CCM jambo ambalo lilizua tafrani lakini likatulia baada ya gari iliyokuwa na vijana wa CCM kuondoka eneo hilo.Baadaye CHADEMA nao wakapita wakiwa na fuso lao kubwa la matangazo wakipiga wimbo wa CCM presha inapanda na kushuka huku vijana wengi wakiwa juu ya gari hilo.Hata hivyo hakuna vurugu kubwa zilizotokea.Uzinduzi wa CCM ulihudhuriwa pia na Mh.Pius Msekwa.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jimbo linachukuliwa na CCM, maana wale wengine walikwenda kutambulisha chama chao kuwa nacho kipo japo kwa Zanzibar kilikuwa hakitambuliki.
     
  3. S

    SOBIBOR Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unauliza maswali na kujibu mwenyewe? si uache watu wachangie, umati unaosema upo wapi mbona watu wa kawaida hao.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vyama vitatu ndivo vimesimamisha wagombea katika uchaguzi huo.CCM,CUF na CDM
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika kampeni hizo wawaeleze wananchi kwamba kodi zetu zinatumika vipi watu kujilipa huko na zile zinazosalia kwa ajili ya kutuletea maendeleo.

    Jimboni Uzini siasa ziwe ni za hoja zenye maslahi kwa umma si si kuuza sura na kusafirisha wafuasi toka sehemu za mbali kote nchini kwenda kuziba aibu ya CCM jukwaani.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Salimia kwanza brother.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka hawa watu utalinganisha na wale aliokaa nao DR.SLAA Migombani.

    View attachment 46560
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hao wamesombwa na batavuzi na chai halage hawajaenda kwa hiari
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia walibeba watu na malori kutwa nzima
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wote ni viongozi wa ccm hamna raia . umasikini wa zanzibar ulivyo nadhani wanfuata nguo za kuvaa
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uchaguzi wa zanzibar kwangu ni sawa tu na wa cambodia au vanuatu
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Alaaa! Kumbe ni Zanzibar? Nilifikiri Tanzania!
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Toa upupu hapa.Umekosa kazi ya kufanya
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watu ni wengi kweli, kipita wale wa CDM.
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nimeambiwa kulikuwa na watu wengi sana kuzidi waliosimama kumpokea Papa John Paul II au Mandela siku alipokuja Tanzania kwa mara ya kwanza.

    Kwa kweli CCM walifunika sana sana. Hata Maalim Seif alionekana kuwapigia makofi wakali hawa. CCM Oyeeee!!!
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  17. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gamba !!!!! chama kilitambulishwa miaka mingi sana toka 1990s
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama hao watu wa kwenye picha ni wengi basi wachadema walikuwa kumi tuu!
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na nyie CHADEMA si mkawasombe hapa kwa ndege? mnashindwa nini? siasa ni ushindani!
     
  20. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kampeni zifanyike kistaarabu na uchaguzi usiwe wa kuchakachua ili mshindi halali apatikane.
     
Loading...