Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Yatudhalilisha Watz USA; Nape Afungua Matawi Mpaka Car Wash!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiwalanikwagude, Nov 3, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa haya ni matusi lazima hatua kali zichukuliwe dhidi ya Nape Nauye kwa kitendo cha kutudhalilisha watz wa hapa Us na huko bongo, eti kaenda Huoston(wabongo kibao) kufungua matawi ya chama tawala(CCM) huku wamarekani wanatushangaa iweje ofisi iwe kwenye car wash? au vituo vya kulelea wazee? na ikumbukwe kuwa alichokuwa anasema Nape ni kuwa yeye anzindua matawi ya chama tawala cha Tanzania hivyo wote tunaonekana "HAMNAZO"
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwache tu afungue, hamna tatizo!
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kweli ninyi hamnazo simnajipendekeza sana, kama vipi rudini tanzania. Mbona mnateseka sana nchi za watu mkiishi kwa benefits wakati bongo raha msatarehe watu wanakula bata tu. Nimetembea nchi nyingi lakini bado naona tanzania ya ukweli. Watanzania wengi waliopo nje ya nchi wanawadanganya sana kuwa huko maisha babu kubwa hakuna lolote mnaishia kuosha magari na kuuza unga tu.
     
  4. k

    kiwalanikwagude Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wee mbona una mawazo mafupi sana?
     
  5. k

    kiwalanikwagude Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo kwenye blue sijakupata duu halafu unasema umezunguka nchi nyingi mmh labda arabuni
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nyie na CCM mtabanana mno mbona huku kwetu Mwanza haji wala JK haji inakuwaje ni US tu ? Misafara kila siku yeye ana watu wangapi kwenye msafara wake ?
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    benefits ni fedha za kujikimu wanazopewa na serikali kwa wale ambao hawana kazi.
    Mwanzoni nami nilikuwa kama wewe nikiamini waliopo huko unyamwezini maisha yao yapo supaa, lakini siyo hivyo, huwezi amini unaenda na wabongo club unawanunulia kinywaji hawaamini kabisa kama mtu aliyetoka bongo anaweza kufanya hivyo. Mengine hatuwezi kuyaongea sana kwa ajili ya kulinda utu. Upende utaifa wako na nchi yako kaka hata kama ni maskini.
     
  8. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    kaka inabidi afungue matawi kwenye car wash maana huko ndio waTZ wanapofanyia kazi wawapo mamtoni. hawezi kufungulia kwenye maofisi wakati maofisi yana watu wenye nazo hamnazo ndo wanapatikana carwash. hahaaaaaaaaaaaaa NAPE anasoma au na yeye anapiga car wash?
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Udhalilishwaji Uko wapi? Kama hao wanachama watakichangia chama chao huko Dar sio Tatizo; Umeona Waspanish hawajali wanapokutana kusaidiana, Umeona Wachina wanasaidiana hawajali mahali pa mikutano yao hata chini ya Mitaro

    Msijifanye kuwa huku USA mnasahau kuwa huyo nyumbani hatuna hayo; naona wengi wenu hakupitia JKT; huko tulikuwa tunamikutano mingi tu vichakani how to escape shamba kesho how to get some bread n.k

    Mimi siipendi CCM lakini kama wanauwezo wa kukutana kokote kwa manufaa yao more power to CCM!!!
     
  10. H

    Honey K JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usongombwingo!
    Huu ni usonogmbwingo wa kutisha sana sana! SIJAFUNGUA TAWI POPOTE KWENYE SAFARI YANGU YOTE YA MAREKANI....unawewesekea nini?
     
  11. Waminshari

    Waminshari Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa haya ni matusi lazima hatua kali zichukuliwe dhidi ya Nape Nauye kwa kitendo cha kutudhalilisha watz wa hapa Us na huko bongo, eti kaenda Huoston(wabongo kibao) kufungua matawi ya chama tawala(CCM) huku wamarekani wanatushangaa iweje ofisi iwe kwenye car wash? Au vituo vya kulelea wazee? Na ikumbukwe kuwa alichokuwa anasema Nape ni kuwa yeye anazindua matawi ya chama tawala cha Tanzania hivyo wote tunaonekana "HAMNAZO.

    CLEARLY, you're a hater. Kwanza umefungua account just to post up this thread...SO WHAT HAV U GAINED EXACTLY? 2.Point us to one American anayewashangaa ofisini yenu iwepo car wash or nursing home? come on son.

    Nakubaliana na mtu aliyeandika hivi

    Udhalilishwaji Uko wapi? Kama hao wanachama watakichangia chama chao huko Houston sio Tatizo; Umeona Waspanish hawajali wanapokutana kusaidiana, Umeona Wachina wanasaidiana hawajali mahali pa mikutano yao hata kwenye beauty supply stores.

    So im stil debating the main aim of this thread..ilikua ni kumponda jamaa au kusema yakua we unakaa marekani and umedhalilishwa? i stay here too and SIJISIKII KAMA NIMEDHALILISHWA......kwani ndo uwezo wetu and kila mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake....please clarify ur agenda and next time come at us with something concrete....

    Acha ulimbwende usiyo na kichwa wala mguu..
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Weka picha...
     
  13. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Right, US sio kama UK, kafungue matawi Uingereza huko ndio kuna makada wenu.
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Safi kwa kumpa kubwa huyo mleta mada,anataka kuudanganya umma! Nalog off
     
  15. k

    kiwalanikwagude Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha kutudhalilisha wewe , wengine tumekuja kikazi hapa USA tena so kazi unazosema wewe hizo, nipe email yako na contacts zako niwaambie waajiri wangu kuwa uje kama relative wewe na my wife na watoto kwenye annual visit mwisho wa mwaka, nitakutumia na viza, ingawa sibishi kuna baadhi ya wabongo dah.................................naogopa kusema hizo kazi zao mmh
     
  16. k

    kiwalanikwagude Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli, amekuja kushangaa maghorofa tu, atasoma nini? wakati anasema kuwa ameyapinga maisha kwa mbele si unamwona kitambi kinaongezeka tu, we hujui eenh kuwa hizi trip kila moja anakomba mkwanja wa posho TZS 2millions
     
  17. k

    kiwalanikwagude Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo umeongea nini wewe? nilikuwa nakuheshimu ila hapa umeniangusha sana! umeongea pumba kwelikweli, sisi tunachekwa hawa niggaz na baadhi ya wazungu wanatwambia we are doomed kuweka ofisi za chama tawala(kinawakilisha Tanzania nzima) kwenye car wash
     
  18. k

    kiwalanikwagude Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kiongozi wa chama wa hadhi yako unapofanya mambo kama "hamnazo" lazima sisi wenye akili timamu tukuonye look hebu mkuu fungua akili yako ili iweze kusikia, kuchambua na kuelewa.

    Mwishoni nikupe onyo kali kuwa usikariri kuwa ni lazima ukanushe kila kitu kama unavyojaribu kufanya hapa unajidhalilisha, ukweli kama huu kubali tu, angalia huyu jamaa kwa kupenda kukariri kuwa ni lazima ufunge kufuli kujilinda usipate ukimwi teh teh teh hakuelewa ni bongo akadhani ni kufanya mchezo huu wa kipuuzi, TAKE CARE!

    Swali nalokuacha nalo ni hili kama ulizuiwa kwenda IGUNGA kwanini usiitwe ni vuvuzela la CCM?
     
  19. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    We Nape hii ID si uliikana?ukasema si yako?kisa umetoa matokeo ya Igunga yanayojichanganya?kweli we ni Mnafiki sana
     
  20. F

    FredKavishe Verified User

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi hili jina lako si ulilikana wakati wa kutoa matokeo ya igunga kweli nimeamini njia ya muongo fupi leo umeitumia tena kuonyesha uzuzu wako poor u
     
Loading...