Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yatoa Ratiba ya Uchukuaji fomu jimbo la igunga.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by woyowoyo, Aug 6, 2011.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha mapinduzi kimetoa ratiba ya uchukuaji wa fomu jimbo la igunga ambapo tarehe 9-8-2011 hadi 13-8-2011 itakuwa ni siku ya kuchukua fomu na kurudisha, tarehe 15-8-2011 itakuwa ni siku ya mkutano mkuu wa uchaguzi utakao chagua mgombea wa jimbo la igunga. hii ni kwa mujibu wa katibu mwenezi wa taifa-NAPE MNAUYE. TBC, Taarifa ya Habari.
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya sasa waingie vitani wapambane na watu wasiokubaliana nao kazi wanayo
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili gemu ni mpaka wanaigunga wenyewe wakubaliane na ukweli wa mambo unless otherwise no changes there..
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huyu si amekatazwa na bosi wake asiingilie mambo ya Igunga shauri yao acha awavurugie wenzake.
     
Loading...