Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yatoa mkong'oto kwa vyama vya upizani TANGANYIKA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Nov 3, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mtalalamika sana ila ndio hivyo CCM inatesa kwa zamu ,safari hii inaipa kisago Chadema mtapiga makele mengi sana ila karibu NEC watapigilia msumari wa mwisho,
    Je mtaweza kufanya maandamano nchi nzima ,maana mkianza kupatana kufanya hivyo basi mjue jamaa wanaagiza marungu kwa vikapu.
     
  2. s

    samoz Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumba .akili ndogo
     
  3. p

    panchilossi Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku ndio kuyupeleka Bagdad sasa, Tanzania Tanzania Nakupenda Tanzania...!
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sasa kipi hapo kikufurahichasho?
     
  5. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo umeielimisha nini jamii kwa hii thread yako? Usitupotezee muda.
     
  6. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pambaf!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Unachoshangilia ni nini?
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa hata kama wewe ni mkereketwa wa CCM elewa kuwa uwepo wa vyama vingi unaifanya serikali ya CCM iwajibike kwa raia wake zaidi ili isipokonywo dola
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Mwiba,

    ..lakini ujue kwamba CUF haitaweza kushinda kiti za Uraisi Zenj mpaka kwanza wapinzani washinde huku Tanganyika.

    ..the exception ni ikiwa Zenj itajitoa ktk muungano. lakini hilo nalo ni gumu kwasababu Maalim keshasema hana mpango wa kuvunja muungano.
     
  10. N

    Nampula JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhh hatari............mwiba=lewis makame
     
  11. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unaye ropoka kuwa ccm imetowa kisago kwa vyama vya upinzani, nafikiri akili yako si timamu!! Kwani kati ya upinzani na ccm ni nani aliyepoteza viti vyake vya ubunge alivyokuanavyo? CCM wamenyang'anywa viti na vingine wameving'ang'ania kwa kuiba na kutumia NEC kwa nguvu. Nadhani ungekuwa na akili na uwezo wa kutambua hapa mshindi ni vyama vya upinzani ambavyo vimeweza kumnyang'anya huyo fisadi wako viti!!.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nyie si mmepigwa zenji? unashangilia nini? Si nilikwambia? Nilikwambia kafa hamuwezi kushinda kwenu huko. Watu laki nne mmeshindwa kupata kupata 50% na mnashangilia kupewa cheo ili mkubali kuzikubali sera za sisi m?! Hapo na nyie wapinzani? Kumbe mlikuwa mnamtafutia tu Maalimu cheo? mmeliwa!
     
  13. mapango

    mapango Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wazee wetu walitwambia ukimuona mwenzio ananyolewa basi wewe tia maji. Wakati wazanzibari wanateseka na utawala wasioutaka wa CCM, watanganyika walikaa kimya na kushangiria huku wakisema CCM inashinda Zanzibar. Haya munayofanyiwa na CCM katika uchaguzi huu, ni somo ambalo NEC wamesoma kutoka ZEC, na hao usalama wa Taifa anaowalalamikia Dr. Slaa ndio hao hao wanaowaliza wazanzibari katika chaguzi zote ukiwemo na wa mwaka huu. Kama Watanganyika wangewasaidia wazanzibar kudai demokrasia ya kweli Zanzibar, yasingewakuta leo, mulikaa kimya na CCM wameona ladha ya wizi na hawawezi kuuacha. Lakini nawaaminia watanganyika kwani nyinyi sio mdebwedo, tusubiri matokeo tuone...
    Poleni!:cool:
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mdebwedo !!!! haya yakheeeee!!!
     
  15. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,573
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Wewe ni bure kabisa. Varangati likianza unadhani wewe utakuwa mgeni wa nani?
    Kumbuka, asiyejua kufa atazame kaburi, na mchochea mvua humunyea
     
  16. J

    JokaKuu Platinum Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Mapango,

    ..maneno yako yana ukweli ndani yake.

    ..lakini na nyinyi wa-Zenj mna tabia ya kutuzungumzia wa-Tanganyika huku mkionyesha chuki na dharau.

    ..mara nyingi mmeshindwa kutofautisha matendo ya CCM na wa-Tanganyika.

    ..wa-Tanganyika tulishaomba serikali yetu ya Tanganyika lakini hatukupata ushirikiano wa kutosha toka kwa wa-Zenj.

    ..labda matokeo ya uchaguzi huu yatawafanya CUF na Chadema kukubali kwamba ushirikiano baina yao utakuwa na manufaa kwa vyama vyote viwili.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu naona umeingilia kwenye siasa. Poa tu ila siku nyingine bisha hodi!
     
  18. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mwiba maana hata hueleweki ni wale wale ambao hata kura hawakupiga na kama alipiga basi alimpigia Dovuti aliyetangaza amejitoa
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ukombozi hauji kwa siku moja tu, ipo siku tutaikomboa nchi yetu kwa utawala dhalimu wa CCM.
     
  20. S

    Siao Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu sio kosa lake..nimesomapost yake nikakumbuka wale waafrika waliokuwa wanaua waafriak wenzao kule afrika kusini kwa kushirikiana na wazungu..

    shame upon your face..!1
     
Loading...