Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yatetea kata ya Chang'ombe mjini Dodoma

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by NGOWILE, Apr 1, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Magamba wametetea kata Ya Chang'ombe mjini Dodoma.
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wamependa boga,itabid wapende na ua lake.
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiwe mvivu kuleta habari. Mbona umeleta kipande tu, hata jina la mshindi hujaweka. Halafu imekuwaje kata ya wezi, vibaka, walevi wa gongo na wastaarabu wachache CCM ikashinda?
     
  4. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toka asubuhi nimesema kuwa itakuwa miujiza wagogo kubadilika, lakini ipo siku uponyaji wa fikra zao utawashukia na kubadilika
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dodoma yao haina shida.
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kabila la lusinde
     
  7. M

    Mboko JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe huyu mtusi ni kabila la kimatonya hahahah duuh halafu kule kwao kumechoka ni noma watu wavivu kinoma hakuan maisha kabisa vijumba ndio hivyo duuh ukiambiwa huyu ti....go anajifanya ati ni kiboko yao wa matusi ama kweli si mlaumu kwani hata elimu yake ni ndogo sana kaishia la saba then ati kasoma kwa college ya Magamba kwa mwaka mmoja ni nomaaaa
     
  8. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,068
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    ccm wamefauru kujenga ujinga kwa WA Tz that why.
    Soon tutawakomboa walio ndan ya fikra hizo.
     
  9. P

    PWERU Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Arumeru mash vilevile CCM wametetea kiti chao maandalizi ya sherehe yanafanyika A Town.Nassari amekubali kusaini matokeo big up dogo kwa kuonyesha ukomavu wa kisiasa licha ya kushawishiwa usisaini.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kudadadeki hawa wataalamu wa matusi wameshinda?
    sijui my wife saa hizi yupo wapi/ngoja nimcall.
     
Loading...