Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yatengeneza kadi bandia, ni za CHADEMA na kuzigawa kwa wana CCM kisha kuzirejesha !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Feb 7, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm Inatengeneza kadi bandia za chadema na kuzisambaza kwa baadghi ya wana ccm kisha kuzirejesha ili chama kionekane kukimbiwa Hapa arusha maeneo ya kimandolu kuna kadi zinagawiwa kwa wana ccm na viongozi wa juu wa ccm
     
  2. h

    holowane Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CCM wamefilisika sasa wanajaribu kutumia cheap politics kuwahadaa wananchi, itakula kwao. CDM si chama cha kuchezea.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umejuaje kama ni za bandia? Labda ulete ushahidi mwingine kuthibitisha madai yako.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umehoji usahihi wa mleta habari lakini?
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uzushi mtupu. mods tou hii pumba humu janvini.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...