Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM YATAMBUA NGUVU YA Dr. SLAA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mozze, Sep 22, 2010.

  1. m

    mozze Senior Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....... Dk. Chegeni alisema, “Sisi tuna mtaji mkubwa, hao wasiolalamika hawana mtaji…hatuwezi kuacha ikawa taarifa ya (anataja gazeti) na Synovate. Hapa inagusa vyama na sisi tuna maslahi. Sisi hatumwogopi mtu. CCM inakubalika.”

    Waandishi wa habari walipohoji ni jinsi gani chama hicho tawala kinajiridhisha kwamba Synovate haijawahi na wala haina takwimu hizo kama zilivyochapishwa, Dk. Chegeni alisema wao wanaamini kutokana na kukanusha hadharani

    Alisema taarifa hizo zinataka kuwafanya wananchi waamini kwamba mgombea wa Chadema ni bora ili baada ya uchaguzi CCM ikishinda, wananchi walalamike kwamba hapakuwapo uchaguzi huru na wa haki.
    source: HabariLeo | CCM yatishia kulishitaki gazeti

    Sasa CCM kama ina Mtaji mkubwa nini kinawafanya waanze kuhaha! CCM wanatumia vyombo vyote vya Habari kupiga propaganda, kasoro magazeti Manne tu Mwananchi, Tanzania Daima, Raia Mwema na MsemaKweli! Je ni nani alitakiwa kulalamika?
    KWELI CCM WAMEANZA KUNUSA DHAHAMA!
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku ya kufa nyani
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ccm wanampango wakulazimisha ushindi nini? Mbona wanaogopa picha kamili ya tz ya leo?
     
  4. Bally B

    Bally B Senior Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wandugu siku zote mfa maji haishi kutapatapa ili mladi aonekane alijaribu kujiokoa,Chadema Juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  5. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka wa shetani kwa sisiem:becky::becky:
     
  6. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waliingia kwa kishindo katika uongozi mwaka 2005 na watatoka kwa kishindo mwaka 2010.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Msiwadharau CCM wanaonesha kana kwamba wanarudi nyuma mjue wanajipanga kwa one and last blast.
    Cha msingi wanapoondoa hatua tunapaswa kuicover on the spot.
    Kwa nini vyama vya upinzani havina mbinu za kiintelejensia?
    Kwa nini wanangojea responce ya CCM all the way?

    Tubadilike tuwe na ubunifu na sio kuakisi.
    Wao (ccm) wanapowaza kuharibu wakute tumeimarisha kuta zetu.
    mamluki woote wa ccm wafichuliwe na kurudishwa makwao salama.
    Elimu izidi kutolewa kwa umma kuhusu demokrasia, uhuru, na wajibu
    Tuwe mfano wa kwanza ktk kutenda yale tunayohubiri
    Tuwe makini na kila hatua inayopigwa kwa kuweka maslahi ya Taifa (siyo ya Chama) mbele.
    Nina mengi.......
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo!!
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umesahau suala la kuichangia chadema kupitia namba za simu na akaunti za benki ili iweze kuendeleza kazi ya ukombozi wa tanzania kutka mikononi mwa mafisadi.
     
  10. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    taarifa zilizopatikana hivi sasa zinazoonyesha kwamba dr chegeni kidogo kidogo anakabidhiwa majukumu ya ndg abrahaman kinana katika timu ya kampeni ya ccm kama matayarisho dhidi ya mabomu dr slaa anayotarajiwa kuyafyatua ukingoni mwa kampeni hizi.

    hii inatokana na kuthibitika kwa taarifa kuwa kinana anahusika moja kwa moja na meno ya tembo yaliyokamatwa katika meli yake nje ya nchi; na mahusiano aliyonayao na wasomali wa kundi la al shabab, hususan baada ya mmoja wa magaidi waliohusika na milipuko ya kamapala kukamatwa mjini arusha ambako ndio makazi rasmi ya kinana.

    hivyo ccm imeona kuwa ipo haja katika hatua hii, kuanza kumweka pembeni kidogo kidogo ili asizidi kuchafua kampeni za chama hicho kuelekea ukingoni.

    god job wana jf, tuendele kuchapa kazi bila kuchoka!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Vyama vya upinzani na hasa Chadema tunao uwezo wa kuwaibia kura ccm ktk uchaguzi huu japo hatutafanya hivyo kwa sababu ya kufungwa na ustaarabu tuliojiwekea.
    USHINDI WA KUUNDA SERIKALI IJAYO KWA CHADEMA HAUNA TASHWISHI KWANI NI DHAHIRI!!
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Angalizo: Chadema waangalie wasilale watauwawa. Hii inaweza ikawa strategy ya CCM kubadilisha mwelekeo wa mambo baada ya wao kuridhika wameshashinda.
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ukishindwa CCM hata kama hufai lazima upewe wadhifa? Naona kamati ya fanikisha JK ashinde kwa kishindo imejaa walioshindwa kwenye primaries. Mfano Chegeni, si alishindwa Busega huyu? Sasa ndo mjumbe wa kamati ya usemaji wa kampeni za Jk
     
Loading...