Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yasitisha kikao chake cha NEC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Sep 16, 2011.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha Mapinduzi CCM kimeahirisha kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM, NEC, kilichotarajiwa kufanyika mwezi huu mjini Dodoma, kwa ajili ya utekelezaji wa dhana ya kuvuana magamba, inayowalenga makada wawili, Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa, na Mbunge wa Bariadi Magharibi, Andrew Chenge.

    Duru za siasa kutoka ndani ya CCM zinasema kikao hicho kinaweza kumezwa pia na matokeo ya uchaguzi wa Igunga, kwa kutegemea kama CCM kinashinda au kinashindwa.

    Wachambuzi wa siasa wanasema kama CCM itaibuka kidedea, utakuwa wakati mgumu kwa chama hicho kuendelea kuwatuhumu makada wanaoitwa mafisadi, maana kimelazimika kumtumia Rais Kikwete kumpigia magoti mmoja wao, Rostam Azizi, ili akisaidie kushinda.

    Na kama kitashindwa, makada wanaorusha tuhuma dhidi ya mafisadi, watapata wakati mgumu kwa kuwa ndio waliosababisha Rostam kujiuzulu ubunge wa Igunga na kushindwa kwa CCM kutaonyesha nguvu ya watu walewale wanaosemekana wanakichafua chama.

    Hata kauli za Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama, na Rais mstaafu Benjamin Mkapa, kumsifia Rostam katika mkutano wa uzinduzi wiki iliyopita, ni kitanzi kingine kwa CCM inayojidai inawatosa kina Rostam kwa ufisadi wao.

    Tanzania Daima
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM hawana kitanzi, watatafuta mlango wakutokea ktk hili suala ila NAPE imekula kwake hakuna atakaye jivua gamba hapa zaidi ya RA
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani RA amejivua?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwani Mwigulu amekwisha chukua mke mwingine wa watu?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM i hate youuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  6. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Hapana RA hajajivua ila ni Mwigulu ndo amejivua halafu akamvua na mke wa mtu
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Naona boti ya ccm inazama.
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama ni boti basi wanasubiri wazame na kuleta maafara badala ya kafanya ukarabati mapema.
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    namkumbuka Kolimba aliye chama kimepoteza dira{uelekeo}
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    watabadilika sana lakini tumeshajua uhuni wao ndio hapo watakapo jua tz ni ya 1970 au ni yakizazi kipya?
     
  11. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tangu wakati Kolimba aliposema chama kimepoteza mwelekeo yaani hakina dira mpaka leo madudu ni yaleyale. Tena basi bora hata wakati huo kuliko leo ambapo majambazi maarufu wa nchi hii wapo ndani ya chama wanapigiwa magoti kama wafalme. Shiiiiiiitt!!!!!
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwigulu asemekana KUTIMUA VUMBI na NGUO YA NDANI ya mke wa Kada mwenzie, Raajabu, pale alipofumaniwa kwenye EVENT kwenye mojawapo Mi-Guesi kibado Igunga ambako CHADEMA walinyimwa haki ya malazi kama wateja wengine.

     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mhhh ukistajabu ya ......+utaona ya.....@1@
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapana -- ni magurudumu ya gari lake yaanza kuchomoka!
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa kile walicho maanisha CCM alicho kifanya RA ndiyo tafasiri ya kujivua gamba haswa mkuu
     
  16. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUMBE! NI MWIGULU NCHEMBA. MWIGULU NCHEMBA, KATIBU WA FEDHA NA UCHUMI CCM(nec), NDIO KAMCHUKUA MKE WA MTU NA KUSABABISHA MTAFARUKU NA HATIMAYE KUIMBA NGUO YA NDANI A.K.A chupi. Jamani!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo amekula n'ke wa kada mwenzake?
    Yeye hakwenda na n'ke wake kwenye kampeni?
    Au ndo utaratibu wao wa kutafuna wake wa wenzao kwenye kampeni!!
     
  18. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wazee wazamani kina Kolimba walikuwa na mtazamo wa mbaliiiiiiii sana
    unajua ukweli unauma lakini ni bora ukiambiwa uufanyie kazis
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Cc ife leo niishi kwa amani.
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Either way, CCM inakwenda kuanguka. Bila shaka Nape atakuwa amepata sababu za kuachana na chama hicho kama kitashindwa kutekeleza maazimio kiliyopitisha. Tatizo ni nani atoke na nani abaki, maana kama alivyosema Sofia Simba, hakuna msafi huko.
     
Loading...