Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yashindwa vibaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asha Abdala, Jan 26, 2009.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM imeshindwa vibaya na CHADEMA katika uchaguzi wa udiwani wa kata ya machinjiano. Kwenye kata hiyo, CCM iliweka kambi kwa siku 30 na viongozi mbalimbali wa kitaifa wa chama hicho walikwenda kwenye kampeni kata kata hiyo kwa awamu mbalimbali.


    CCM Kigoma waibuka na Operesheni Ndoano
    Fadhili Abdallah, Kigoma
    Daily News; Sunday,January 04, 2009 @00:03

    Habari nyingine
    JK: CCM Z'bar jiandaeni kwa ushindi mkubwa
    Wachache wapiga kura Mbeya
    Walinzi wanyongwa lindoni
    Maofisa uhamiaji kufunzwa lugha
    Shein ahimiza upendo, ushirikiano
    Mkapa aichangia KKKT Iringa milioni 5/-
    Kikwete amzika Mzee Waryuba
    Msafara wa Shein wasimamishwa njiani
    Operesheni ya kusafisha bandari Dar yaanza
    Wilaya 11 zapatiwa fedha kununua chakula

    Chama Cha Mapinduzi (CCM) mkoani Kigoma kimeanza kampeni za kuwania kiti cha udiwani cha kata ya Machinjioni katika manispaa ya Kigoma/Ujiji kwa kuibuka na mkakati maalumu wa ushindi unaojulikana kama Operesheni Ndoano.

    Akitangaza mkakati huo katika mkutano huo wa uzinduzi wa kampeni Mwenyekiti wa CCM mkoa Kigoma, Azim Premji alisema kuwa mkakati wa operesheni hiyo ni kuwavua sangara wote na kuwapeleka mahali panapostahili.

    Premji alisema pamoja na kuwavua sangara wote, lakini alisema kuwa mkakati huo una lengo la kuwaonyesha watu wote wanaopenda siasa kuwa CCM ndiyo mahala sahihi wanapoweza kwenda na kufanya harakati zao mbalimbali za kisiasa.

    Mwenyekiti huyo wa CCM amewaomba wapiga kura katika kata hiyo kuchagua mgombea udiwani wa Chama Cha Mapinduzi ili iwe rahisi kushirikiana katika mkakati mzima wa kuleta maendeleo kwenye kata hiyo.

    Naye Mbunge wa jimbo la Kigoma Mjini Peter Serukamba aliwataka wapigakura katika kata hiyo kumchagua mgombea wa CCM, kwani kwa kufanya hivyo itakuwa rahisi kwao kuongoza manispaa hiyo na kufikia malengo yao ya utekelezaji wa kuleta maendeleo kwa wananchi.

    Serukamba alisema kabla ya kifo cha diwani huyo Manispaa ya Kigoma Ujiji ilikuwa na idadi sawa ya madiwani na jambo hilo kwao linakuwa gumu kama wana ajenda ya maendeleo ambayo wanataka kuipitisha.

    Lakini alisema kama uchaguzi huo CCM itafanikiwa kunyakua kiti hicho itawawia rahisi kuongoza kwa sababu watakuwa na viti 11 dhidi ya viti tisa vya wapinzani wao wa Chadema.

    Akijinadi kwa wapiga kura, mgombea wa kiti hicho kwa tiketi ya CCM, Salum Akilimali alisema anao uzoefu mkubwa katika uongozi na ndiyo maana chama kikampa dhamana ya kugombea, kutokana na hilo amewaomba wapiga kura wamchague ili akapeleke hoja zao za maendeleo katika manispaa.

    Uchaguzi huo mdogo wa nafasi ya udiwani wa kata ya Machinjioni unafanyika kutokana na kifo cha diwani wa kata hiyo, Hamisi Bilantanye wa Chadema ambaye alikuwa diwani wa kata hiyo kwa miaka 13 mfululizo.

    Kumekuwa na ushindani mkubwa baina ya CCM na Chadema katika kuwania kiti hicho na uchaguzi mdogo wa Tarime umekuwa darasa tosha kwa Chama Cha Mapinduzi kuhakikisha wanajipanga vizuri na kushinda kiti hicho
     
  2. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Dada Asha

    Ni ukweli CHADEMA imeshinda, lakini imeshinda kwa asilimia ngapi? Walijitokeza wapiga kura wangapi?


    PM
     
  3. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo tumeshindwa kwa uzembe wa Azim Premji. Wakati ule Rajab Maranda yuko mzingoni hawa tungewasambaratisha kabisa.

    ....ndiyohiyo
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Chadema bana...yaani wameshinda udiwani lakini wao wanaona mali....
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari na habari yenyewe hmmmm!! Safari ni ndefu.
     
Loading...