Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yashinda udiwani kata ya Vijibweni - Kigamboni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwita Maranya, Apr 1, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Matokeo haya sasa ni rasmi (final results) kama yalivyotangazwa na msimamizi wa uchaguzi kata ya vijibweni;

    1.Mathew Suleiman Luwongo(ccm) - 1198
    2.Isaya Mwita Charles(Chadema) - 779
    3.Ali Juma Ali(cuf) - 736
     
  2. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ishara mbaya kwa makamanda!
     
  3. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli hongeren CCM
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ni majumuisho yote au?
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sehemu yenyewe kigamboni bado ni matokeo mazuri sana chadema
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si mbaya sana, but kigamboni wanahitaji kukombolewa hakika!
    Ukijumlisha kura za cdm na cuf, ccm haitakiwi kuwepo madarakani!
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Huko sii ajabu!
     
  8. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    ni ishara nzuri kwani kwa jimbo la kigamboni kuna wazaramo wengi wao wanaamini na kusikiliza mashehe ...CUF wamekuwa wa tatu
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha na kigamboni iuzwe
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa kigamboni tumewapa kazi ya kufanya tathmini ya kisayansi kubaini sababu za kushindwa.
    Lakini niwakumbushe kwamba uchaguzi mkuu uliopita hatukuwa na mgombea na cuf ndio walishinda. Kwetu sisi na hatua kubwa sana kuwa washindi wa pili.

    Ila mlungula umemwagwa vijibweni sijawahi kuona. Jamaa wamenunua kura kama kawaida, hapo wasitegemee maendeleo yoyote!!
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna kata ambayo pesa imemwagwa kama Kirumba jijini Mwanza lakini makamanda tumepasua...Tukubari tu Dar mwamko wa siasa bado sana.
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dar ni siasa za mdomoni tu hakuna kitu pale. Wajanja wapo mwanza, mbeya
     
  13. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    hongera magamba!
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe idumulwa, Dar bado sana, ni kati ya mikoa mitatu ya mwisho kukombolewa.
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Aaarghhh!!!
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dar mnatuangusha sana mtakuwa wa mwisho kwenye vita ya mageuzi haya !

    Hongerani CCM
     
  17. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Kwa nini ujumlishe za CUF na Chadema na si CUF na wenziwao CCM! Kumbuka CUF wapo kuhakikisha Chadema haifanikiwi, kwao heri mshindi awe CCM.
     
  18. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    CUF wameleta wanga tu hapo. Hiki Chama Kifutiliwe Mbali
     
  19. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    huku kumejaa mimtu mise""""ng na aki ya mungu namuomba sana mungu mipango ya ccm kutuuza ifanikiwe na tuuzwe bure ili tuondoke uku na njaa zetu tukafie mbele uko tuachane na maisha ya kinafiki.
    Magufuli katutukana na katupandishia bei kwa niaba ya mafisadi wa ccm mimtu ya uku si ya action inaishia kuchekacheka tu km mimal:::ya ya ohio. Pambaaaaaaaaaaaaffffffffffff sana...
    Eh mungu pokea maombi aya yetu ya kuuzwa uku kigamboni......
     
  20. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata sisi tunayo haki kuchaguliwa, tumechaguliwa na tumeshinda.
     
Loading...